Matumizi mabaya ya Sheria ya Ardhi

Matumizi mabaya ya Sheria ya Ardhi

Huna uwezo wa kuliendesha hilo eneo ndo maana umeliacha likae tu
 
BrazaJ aione hii.

Unaitwa huku....Uandamane.

Sheria zimejengwa kuvunjwa.
 
Mkuu pale inapojidhihirisha kuwa unafanyiwa hujuma ya wazi ili kutaka kuporwa haki yako kwa hila na wenye mamlaka, hupaswi kuishia kulalamika tu.

Kama watawala wameamua kukufanyia hivyo, una njia mbili tu za kufanya, ama uende kuwashtaki kwa Mola wako, la sivyo nenda kafanye hivyo kwa shetani. Chukua hatua mapema ili haki yote pia ipate kutendeka dhidi yao.

🤣🤣🤣
 
Back
Top Bottom