Kuna ticha wetu alikuwa mkorof/ mkali sana...unajua mwalimu mpya lazima aonyeshe ukali kidogo ili wanafunzi wamuogope....
Sas kipindi tupo form 3 yule ticha akazidisha ukali...nahis walikuwa wakiambizana huko ofisin jinsi ya kudili na sisi.
Asa siku moja akapita mtaani usiku,huwo mtaa una wanafunzi wahuni kinoma (kajolilo, bullah).
Yule ticha akapigwa mawe ya kutosha.
Asubuhi nafika shuleni,akaniita, akaniuliza kama kuna stori nazisikia kuhusu mwalimu yeyote kupigwa mawe, nikasema sijui.
Nikamuuliza kuna nin.? ... Akanambia usiku kapigwa mawe.
Baada ya siku mbili akatangaza kuacha ukali na hatompiga tena mwanafunzi, sababu watu walimpiga na mawe...
πππππππππ