Matractor kutoka ulaya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matractor kutoka ulaya

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kingdom_man, Nov 18, 2010.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 457
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 80
    [​IMG]
    Ndugu zangu kuna matractor yanauzwa kwa ajili ya kilimo kutoka uingereza yapo katika hali nzuri kabisa na bei poa, kama tunavyojua hakuna ushuru bandari kutoa vifaa vya kilimo kama tractors kwa ajili ya KILIMO KWANZA!. kama kuna mtu anahitaji basi tuwasiliane kupitia no.+447818716685

    See pics of the tractors attached!

    Asanteni!
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,296
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Okey tractor linakuwa na nini?vitu kama trela,jembe ngapi,halo
     
  3. Enny

    Enny JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Hiyo bei poa ndiyo kiasi gani?
     
  4. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,141
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukihitaji Matractor aina ya Massey Fergusson 590 au aina nyingine kutoka Uingereza, yenye hali nzuri na kwa bei nafuu nipigie au tuma sms kwenda 0757420211. Yapo Dar es Salaam....iwapo upo mikoani msaada wa kuyafikisha ulipo (baada ya manunuzi) unapatikana.

    Wenu Mtiifu.

    Phares.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    i need one lakini iwe dar sio ya kuagiza nje
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    its the matter of time, i can wait anymore i need ex-dar stock
     
  7. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmoja wa watu ninaowafahamu aliagiza tractor kuitikia wito wa serikali, mpaka sasani mwaka na ushee ameshindwa kupata kadi TRA, kisa kuna tractor ilishajiliwa bongo kwa details hizo! Akiuliza zaidi anaambiwa huyo afisa wa TRA aliyesajili hiyo trakta nyingine kashafukuzwa!

    Amechukua mtu wa TRA akampeleka nyumbani akafanya inspection, hata baada ya hiyo report anapata jibu hakuna kinachoeleweka. Sasa kama tu kupata plate number na kadi ni zaidi ya year and half especially kama unafuata process na 'hamna unayemfahamu', si ni bora mtu aagize shangingi maana naona ndio yanasajiliwa haraka huku ironically tukiambiwa tulete matrekta! Kama hazitoshi kununua shangingi ni beta ni tu mtu akatandika mvinyo!

    Hilo ni angalizo tu mkuu!
     
Loading...