Matokeo ya Wizara ya Afya


Forevertz

Forevertz

Member
Joined
Sep 11, 2011
Messages
38
Likes
16
Points
15
Forevertz

Forevertz

Member
Joined Sep 11, 2011
38 16 15
Jaman hv matokeo ya wizara ya afya yatatoka lin? Maana tushachoka kusubiri!
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,756
Likes
351
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,756 351 180
Matokeo ya mtihani, vipimo vya ugonjwa au nini? Sasa hata kama unataka usaidiwe taarifa utasaidiwaje kama hujui kujieleza?
 
Idour

Idour

Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
23
Likes
0
Points
0
Idour

Idour

Member
Joined Feb 17, 2011
23 0 0
Some ppo did application on nursing,clinical medicine via ministry of health...xo anauliza matokeo when?this year yamechelewa kuliko
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Likes
15
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 15 135
Some ppo did application on nursing,clinical medicine via ministry of health...xo anauliza matokeo when?this year yamechelewa kuliko
Nenda wizarani kaulizie idara ya mafunzo utapata majibu yako pale.
 
Ben40

Ben40

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
206
Likes
21
Points
35
Ben40

Ben40

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2012
206 21 35
Kwanlivyo uliza wanasema mpaka tar kumi na za mwezi wa tisa.
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 96 145
Kwanlivyo uliza wanasema mpaka tar kumi na za mwezi wa tisa.
duh!kwa hiyo since sept 2011 mpaka sept 2012 bado wameng'ang'ania matokeo tu!
 
Ben40

Ben40

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
206
Likes
21
Points
35
Ben40

Ben40

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2012
206 21 35
Hapo kazi ipo tusubiri tu mtaani nako sio wanaojua kinachoendelea basi watujuze.
 
E

enoc

Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
86
Likes
0
Points
13
E

enoc

Member
Joined Aug 11, 2012
86 0 13
Naomben kama kuna m2 anajua kachuo chochote kenye nafac za clical oficer anjuze akhasanten
 
NDAMANDOO

NDAMANDOO

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
252
Likes
79
Points
45
NDAMANDOO

NDAMANDOO

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
252 79 45
kunatetesi kuwa wameweka tangazo pale wizarani kuwa selection zitachelewa kidogo mpaka wiki ya pili ya mwezi wa kumi. kama utaweza kupitia hapo wizarani kacheck ili uwe na uhakika upunguze mhemko.
 
Advicer

Advicer

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
438
Likes
57
Points
45
Advicer

Advicer

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
438 57 45
kunatetesi kuwa wameweka tangazo pale wizarani kuwa selection zitachelewa kidogo mpaka wiki ya pili ya mwezi wa kumi. kama utaweza kupitia hapo wizarani kacheck ili uwe na uhakika upunguze mhemko.
hyo co tarehe ya kufungua mkuu?
 
Advicer

Advicer

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
438
Likes
57
Points
45
Advicer

Advicer

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
438 57 45
kufungua kuna makundi mawili moja litaenda baada ya kutoa selection jingine mwakani mwanzoni kati ya Jan, Feb au March
Kaka me ngja 2 nicheck plan B ikisimama napotezea hku,khaa!
 
kipoma

kipoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2012
Messages
236
Likes
68
Points
45
kipoma

kipoma

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2012
236 68 45
Jamani nimesubiri sasa nishachoka na kuamua kwenda chuo cha ualimu.
 
Advicer

Advicer

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
438
Likes
57
Points
45
Advicer

Advicer

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
438 57 45
Jamani nimesubiri sasa nishachoka na kuamua kwenda chuo cha ualimu.
Yani ata me nacheck mpango mwngne isije nkapoteza tym afu stl nikakosa coz kama yatatoka kweli tar 15 afu ukakosa uwezekano wa kukaa hom mwaka mmoja zaid ni mkubwa.
 

Forum statistics

Threads 1,214,663
Members 462,802
Posts 28,518,619