Matokeo ya krismasi yametoka leo

buzbud

Member
Oct 7, 2013
40
0
MATOKEO YA KRISMASI YAMETOKA LEO
:NDOA ZITAKAZOVUNJIKA=
24% FUMANIZI=48% WATU WATAKAOZINI=97% VITANDA VITAKAVYO VUNJIKA=18% MAAMBUKIZI YA HIV=96% WATAKAOPATA WAPENZI WAPYA=79% MAHUDHURIO YA GUEST=98% TUTAKAOKAA TU NYUMBANI =2% JE' wewe utakuwa..kundi.. gani? Nitumie hii txt whtsspp
 

option

JF-Expert Member
Jan 15, 2013
1,799
2,000
MATOKEO YA KRISMASI YAMETOKA LEO
:NDOA ZITAKAZOVUNJIKA=
24% FUMANIZI=48% WATU WATAKAOZINI=97% VITANDA VITAKAVYO VUNJIKA=18% MAAMBUKIZI YA HIV=96% WATAKAOPATA WAPENZI WAPYA=79% MAHUDHURIO YA GUEST=98% TUTAKAOKAA TU NYUMBANI =2% JE' wewe utakuwa..kundi.. gani? Nitumie hii txt whtsspp

Total % ni ngapi mkuu?
 

mwakaboko

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
1,905
2,000
mbona mimi niko nyumbani, hali ni poa tu. Kwenye huo utafiti wako, sample ikoje, na hiyo sample uliipatapataje? je ulifanya utafiti wa awali kabla ya huu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom