Matokeo ya kidato cha nne 1996 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya kidato cha nne 1996

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NR'S, Sep 29, 2012.

  1. NR'S

    NR'S Senior Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi nimeshidwa kabisa kupata matokeo ya kidato cha nne mwaka 1996. So naomba msaada kwa anayejua nitayapataje?
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 673
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hakunaga hiyo..
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    sidhani.......
     
  4. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 389
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Mpaka NECTA ofisini kwao, yako hard copy.
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    dah.hayo ya mbali sana mkuu.
    Ngumu kuyapata kwenye intanet
     
  6. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haswa!.
     
  7. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh we wa zamani!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Matokeo unayotafuta ni ya kwako? Nenda manually necta ukiwa na namba ya mtihani manke hawakubali jina. Kama ni mchumba una-back check cv kubali kuvishwa kanyaboya.
     
  9. Zipapa zipapa

    Zipapa zipapa JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2017
    Joined: Feb 15, 2013
    Messages: 336
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hivi hawa necta si wangetusaidia kutuwekea matokeo ya miaka ya nyuma online na akina sisi tuwe kielektroniki?????
     
  10. sergio 5

    sergio 5 JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2017
    Joined: May 22, 2017
    Messages: 3,241
    Likes Received: 1,799
    Trophy Points: 280
    Mwaka huo T.O nirkuwa mm apa
     
Loading...