Matokeo ya awali uchaguzi wa Rais, REDET inatumika

Matokeo ya awali uchaguzi wa Rais, REDET inatumika

Mjomba wa taifa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Posts
231
Reaction score
161
Tangu kuanza kwa chaguzi za Rais katika mfumo Wa vyama vingi, REDET wamekuwa mstari Wa mbele kufanya tafiti na kutoa matokeo mara kwa Mara kuonesha mtizamo Wa wapiga kura juu ya mgombea urais anaepewa nafasi ya kushinda.

Hali hiyo imekuwa tofauti kwa chombo hicho muhimu, achilia mbali vile vidogo kama Twaweza ambavyo vyote vipo kimya uchaguzi huu.

Kama utafiti ulikuwa ukifanyika kujua mgombea gani ndani ya CCM alikuwa akipewa nafasi kubwa, ni vipi kwa uchaguzi mkuu wameshindwa kufanya tafiti na kutoa majibu kwa umma?

Ni kwanini jamii isiamini kuwa REDET wana ajenda iliyofichika?
 
Ukweli Ni Kwamba Mfalme na Chama Chake Wako Uchi. Je Ni Nani Yupo Tayari Kumwambia, Ndio Maana Wasaaidizi wa Mfalme Baada ya

Kumsoma Na Kumwelewa Kuwa Anapenda habari Zinazofurahisha Masikio yake basi Wakamdanganya "Ule Umati/Picha Na Mafuriko ya

Mgombea wa UKAWA Ni za Kutengeneza Na Kwamba Ni za Kipindi Cha Dr. Mihogo.

Safari Hii MaCCM Wamekamatwa Na Kukamatika...Mimi Na Familia Yangu Tupo Tayari Na Haturudi Nyuma: Tukutane October, 25...
 
Hata synovate nao mwaka huu sijui vipi!
 
Tangu kuanza kwa chaguzi za Rais katika mfumo Wa vyama vingi, REDET wamekuwa mstari Wa mbele kufanya tafiti na kutoa matokeo mara kwa Mara kuonesha mtizamo Wa wapiga kura juu ya mgombea urais anaepewa nafasi ya kushinda.

Hali hiyo imekuwa tofauti kwa chombo hicho muhimu, achilia mbali vile vidogo kama Twaweza ambavyo vyote vipo kimya uchaguzi huu.

Kama utafiti ulikuwa ukifanyika kujua mgombea gani ndani ya CCM alikuwa akipewa nafasi kubwa, ni vipi kwa uchaguzi mkuu wameshindwa kufanya tafiti na kutoa majibu kwa umma?

Ni kwanini jamii isiamini kuwa REDET wana ajenda iliyofichika?

Wakati ukifika watatoa majibu
 
Tangu kuanza kwa chaguzi za Rais katika mfumo Wa vyama vingi, REDET wamekuwa mstari Wa mbele kufanya tafiti na kutoa matokeo mara kwa Mara kuonesha mtizamo Wa wapiga kura juu ya mgombea urais anaepewa nafasi ya kushinda.

Hali hiyo imekuwa tofauti kwa chombo hicho muhimu, achilia mbali vile vidogo kama Twaweza ambavyo vyote vipo kimya uchaguzi huu.

Kama utafiti ulikuwa ukifanyika kujua mgombea gani ndani ya CCM alikuwa akipewa nafasi kubwa, ni vipi kwa uchaguzi mkuu wameshindwa kufanya tafiti na kutoa majibu kwa umma?

Ni kwanini jamii isiamini kuwa REDET wana ajenda iliyofichika?

wanaogopa kutoa maana wanajua mshindi ni lowasa
 
Hapana, hatudanganyiki tena, tumeshaamua
 
Kuna issue inaendelea Dar, kwa kutumia kitivo cha Siasa pale UDSM(Mratibu akiwa ni Dr.Bana) na kushirikiana na CCM makao makuu. Kuna agenda iko mbioni kuibuliwa.

Kwa sasa ripoti za kampeni za CCM zinaonyesha hali ya kampeni sio nzuri na inabidi mchezo wa Kisiasa wa kisaikologia utumike sasa. Mipango yenyewe ni hii.

1/Redet kwanza wasitoe kabisa Ripoti zao za kitafiti kwa sasa, wasubiri kwanza huo mchezo uchezwe vizuri.

2/Watafiti wachanga na wasiokuwa na uzoefu au umaarufu watoe ripoti zao za kitafiti na kuonyesha Lowassa anaongoza kwa margin ndogo na hapo hapo waonyeshe kuwa vyama vingine vya upinzani na watu ambao hawajaamua kuchagua wapo wengi sana(kwa mfano wako zaidi ya 15%) hivyo kuonyesha anything can happen and will change the trend.

3/Mkakati mkubwa ni kuviunganisha vyama vingine vya Upinzani ambavyo haviko ndani ya UKAWA(kama ACT, CHAUMMA, TLP, ADC, UPDP nk) vitatangaza kuungana na CCM na kumuunga mkono Magufuli wakati huo huo taasisi kadhaa zisizo na vyama kama Mwalimu Nyerere Foundation nk nazo zitakuja na gear kama ya Dr.Slaa kudai vinampinga Lowassa kwa madai ya Ufisadi nk na vitapewa air time kubwa sana kwenye Tv(Star Tv, TBC, Clauds Tv, Channel ten nk) kujifanya vinafanya makongamano, uchambuzi nk.

4/Mkakati wa kutaka midahalo, kwa sasa CCM inasuka na kuratibu mpango wa kufanyika midahalo ya wagombea urais itakayorushwa moja kwa moja na TV.
Lengo hasa sio kupima uwezo na sera za wagombea urais bali ni kutafuta jukwaa la kumbeba Magufuli kwa ujanja.(Ipo siku nitafafanua vizuri sana namna wanavyotaka kuuandaa huo mdahalo nk)
 
Kuhusu mdahalo hilo wasahau 2010 magamba walikataa kabsa midahalo kwa wagombea.Mwaka huu na sie ni zamu yetu UKAWA kukataa midahalo ya wagombea, wacha walogwe kuleta u...j...i..n...g..a wao.
 
wafadhili wamekata baada ya kujua watu wanawatumia kunenepesha matumbo yao!


Tangu kuanza kwa chaguzi za Rais katika mfumo Wa vyama vingi, REDET wamekuwa mstari Wa mbele kufanya tafiti na kutoa matokeo mara kwa Mara kuonesha mtizamo Wa wapiga kura juu ya mgombea urais anaepewa nafasi ya kushinda.

Hali hiyo imekuwa tofauti kwa chombo hicho muhimu, achilia mbali vile vidogo kama Twaweza ambavyo vyote vipo kimya uchaguzi huu.

Kama utafiti ulikuwa ukifanyika kujua mgombea gani ndani ya CCM alikuwa akipewa nafasi kubwa, ni vipi kwa uchaguzi mkuu wameshindwa kufanya tafiti na kutoa majibu kwa umma?

Ni kwanini jamii isiamini kuwa REDET wana ajenda iliyofichika?
 
Sheria ya takwimu ya mwaka 2015 iliyopitishwa mwezi wa sita na bunge na kusainiwa na Rais inawabana....
 
mpaka sasa lowasa ana 75% makofuli 20% na 5% wanagawana vyama vingine.ccm bye bye
 
Wakitoa mtalalamika kuwa wanatumika, wakiacha nayo tabu!
 
Kuna issue inaendelea Dar, kwa kutumia kitivo cha Siasa pale UDSM(Mratibu akiwa ni Dr.Bana) na kushirikiana na CCM makao makuu. Kuna agenda iko mbioni kuibuliwa.

Kwa sasa ripoti za kampeni za CCM zinaonyesha hali ya kampeni sio nzuri na inabidi mchezo wa Kisiasa wa kisaikologia utumike sasa. Mipango yenyewe ni hii.

1/Redet kwanza wasitoe kabisa Ripoti zao za kitafiti kwa sasa, wasubiri kwanza huo mchezo uchezwe vizuri.

2/Watafiti wachanga na wasiokuwa na uzoefu au umaarufu watoe ripoti zao za kitafiti na kuonyesha Lowassa anaongoza kwa margin ndogo na hapo hapo waonyeshe kuwa vyama vingine vya upinzani na watu ambao hawajaamua kuchagua wapo wengi sana(kwa mfano wako zaidi ya 15%) hivyo kuonyesha anything can happen and will change the trend.

3/Mkakati mkubwa ni kuviunganisha vyama vingine vya Upinzani ambavyo haviko ndani ya UKAWA(kama ACT, CHAUMMA, TLP, ADC, UPDP nk) vitatangaza kuungana na CCM na kumuunga mkono Magufuli wakati huo huo taasisi kadhaa zisizo na vyama kama Mwalimu Nyerere Foundation nk nazo zitakuja na gear kama ya Dr.Slaa kudai vinampinga Lowassa kwa madai ya Ufisadi nk na vitapewa air time kubwa sana kwenye Tv(Star Tv, TBC, Clauds Tv, Channel ten nk) kujifanya vinafanya makongamano, uchambuzi nk.

4/Mkakati wa kutaka midahalo, kwa sasa CCM inasuka na kuratibu mpango wa kufanyika midahalo ya wagombea urais itakayorushwa moja kwa moja na TV.
Lengo hasa sio kupima uwezo na sera za wagombea urais bali ni kutafuta jukwaa la kumbeba Magufuli kwa ujanja.(Ipo siku nitafafanua vizuri sana namna wanavyotaka kuuandaa huo mdahalo nk)
Toa source na hii habari
 
Kuna issue inaendelea Dar, kwa kutumia kitivo cha Siasa pale UDSM(Mratibu akiwa ni Dr.Bana) na kushirikiana na CCM makao makuu. Kuna agenda iko mbioni kuibuliwa.

Kwa sasa ripoti za kampeni za CCM zinaonyesha hali ya kampeni sio nzuri na inabidi mchezo wa Kisiasa wa kisaikologia utumike sasa. Mipango yenyewe ni hii.

1/Redet kwanza wasitoe kabisa Ripoti zao za kitafiti kwa sasa, wasubiri kwanza huo mchezo uchezwe vizuri.

2/Watafiti wachanga na wasiokuwa na uzoefu au umaarufu watoe ripoti zao za kitafiti na kuonyesha Lowassa anaongoza kwa margin ndogo na hapo hapo waonyeshe kuwa vyama vingine vya upinzani na watu ambao hawajaamua kuchagua wapo wengi sana(kwa mfano wako zaidi ya 15%) hivyo kuonyesha anything can happen and will change the trend.

3/Mkakati mkubwa ni kuviunganisha vyama vingine vya Upinzani ambavyo haviko ndani ya UKAWA(kama ACT, CHAUMMA, TLP, ADC, UPDP nk) vitatangaza kuungana na CCM na kumuunga mkono Magufuli wakati huo huo taasisi kadhaa zisizo na vyama kama Mwalimu Nyerere Foundation nk nazo zitakuja na gear kama ya Dr.Slaa kudai vinampinga Lowassa kwa madai ya Ufisadi nk na vitapewa air time kubwa sana kwenye Tv(Star Tv, TBC, Clauds Tv, Channel ten nk) kujifanya vinafanya makongamano, uchambuzi nk.

4/Mkakati wa kutaka midahalo, kwa sasa CCM inasuka na kuratibu mpango wa kufanyika midahalo ya wagombea urais itakayorushwa moja kwa moja na TV.
Lengo hasa sio kupima uwezo na sera za wagombea urais bali ni kutafuta jukwaa la kumbeba Magufuli kwa ujanja.(Ipo siku nitafafanua vizuri sana namna wanavyotaka kuuandaa huo mdahalo nk)
Wasome alama za nyakati
 
Lowassa yuko mbeleeeeee 80%...

Sasa unataka REDET walete balaaa, REDET ni ya CCM thru BANA.... sasa hawawezi toa utafiti maana, CCM ndio byeeeeee....!!!
 
Back
Top Bottom