Matendo ya huyu dada yalinikata stimu za wanawake

Au,ndo maana mimi sina marafiki wanawake??hivo mwanamke anawezaje kuniomba nimpeleke mahali kwa bwanaake,bwanaake atanionaje mm na mtu si dadaaangu wala nini?na mimi ningeomba mchezo kabla hajafika kwa huyo bwana mwingine ili chain iongezeke ,anayepigiwa simu ,anayemsubiri na anayempeleka wotw tuwe timefaidi kwa muda mmoja[emoji38][emoji38]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji2][emoji2][emoji2] we jamaa tahira kweeli[emoji28][emoji28][emoji28]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…