- Thread starter
- #21
πππππππππ
Thats a culture ..ebu leta matatu za Lamu
πππππππππ
Sindo hizoπππππAlafu ziko hadi na plate numberπππThats a culture ..ebu leta matatu za Lamu
Hii ndo pimped matatu ya Lamu πππππππThats a culture ..ebu leta matatu za Lamu
Haha afadhali punda kuliko hizo canter zenu mnabebwa kama mizigoHii ndo pimped matatu ya Lamu πππππππView attachment 941854
Kwa hiyo zanzibar ni wapi??? Unajua historia yazenji ??Lamu ndani mitaani hakuna gari hata moja, achana na za matatu. Ndio maana panaitwa 'ancient town', yaani ni town iliyojengwa miaka 700 iliyopita, enzi hizo kabla ya magari na pamebaki hivyo hivyo hadi sasa. Kazi ni kucopy & paste tweets tu bila hata ya kuzisoma kwanza. Safi sana, endelea kututangazia vivutio vyetu vya utalii.
Jombaa hamna popote nilipotaja Zanzibar, mimi nimeeleza tu urithi, historia na tamaduni za Lamu. Hakuna gari lolote, liwe la kibinafsi ama la usafiri wa umma ambalo linaweza likaingia ndani mitaani Lamu. Mitaa ya Lamu town na visiwa vya Shela na Kiwayuu ilijengwa miaka 700 iliyopita, kabla ya magari kuonekana bara hili. 'Streets' zake ni za kitamaduni, za uswahili, nyembamba mno. Usafiri wa kisasa kule ni 'motor boat' tu. Nimefika kule na nikaishi kwa muda, na ni 'paradise' sio mchezo. Kama Zenji utamaduni wake ni wa kubeba watu kwenye malori ya kubebea mizigo hiyo ni freshi pia. Haina presha.Kwa hiyo zanzibar ni wapi??? Unajua historia yazenji ??
This is Industrial Area.eastleigh
View attachment 941930
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]si wanaenda mchamba wima
labda ndio maana watalii wanaenda sana kuleWatu wanabebwa kama mizigo wakitumia canter na Pick up
View attachment 941529View attachment 941530Mizigo juu watu chini
View attachment 941531
View attachment 941532
so sad
View attachment 941534
View attachment 941536
hahahhahaaaaaaaa LolMatatu za Lamu Kenya[emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 941591View attachment 941592View attachment 941593View attachment 941594View attachment 941595View attachment 941596