Matangazo ya biashara yanayochekesha

Matangazo ya biashara yanayochekesha

lile la mkurya..
"reo nimekuuuja na maembe dooodooo, maembe nyonyo na yare ya chumbageni t'taaanga'' brender ya zec.....
**na lile jamaa anaita.... Kooondah! koooondah! Mi silipi 250 sababu sifiki mwisho...konda anamjibu wee mrugaruuuuga nini..
*na lile la ''kijanaaaaaa niongezeeeeee'' mzee mlevi yule
 
kuna lile la zamani la EATV for saturday east africa top 20 kuna kile kikatuni 'saturday mornie cartoon, seating at numero uno'. Pia kuna lile la bambo la super banco anasema 'kwangu kwako, kwangu kwako....nipatie chumba tafadhali'
 
lile la mkurya..
"reo nimekuuuja na maembe dooodooo, maembe nyonyo na yare ya chumbageni t'taaanga'' brender ya zec.....
**na lile jamaa anaita.... Kooondah! koooondah! Mi silipi 250 sababu sifiki mwisho...konda anamjibu wee mrugaruuuuga nini..
*na lile la ''kijanaaaaaa niongezeeeeee'' mzee mlevi yule

hilo la konda nalikubali. Bonge ya ubunifu
 
kuna lile la zamani la EATV for saturday east africa top 20 kuna kile kikatuni 'saturday mornie cartoon, seating at numero uno'. Pia kuna lile la bambo la super banco anasema 'kwangu kwako, kwangu kwako....nipatie chumba tafadhali'

la Bambo?
 
Umepona we mzee wa majungu?

Mungu mkubwa ndo najiskilizia baada ya kumaliza dozi, kosa langu ni kulinda usivunje ndoa yako na nitonye hadi unipige kipapayu? Punguza ulozi we mwana,
 
Last edited by a moderator:
hapa sijakusoma mkuu! Hebu dadavua

Tangazo la vodacom la Mgosi na Mamushi,sasa mgosi alitaka kumtongoza mamushi ndio akaanza na swagga za kumpa buku wkt mgosi anaaimbisha mamushi akapokea call kuoka voda kwamba kashinda mil10 ndio akamwambia aachane naye akampe mkewe ile buku yeye anawahi voda kuchukua mil10 ni sawa sawa na la kibela nyavu zimecheuaaaa!!
 
linanifurahisha lile la sasa la cloufs la musa anajifanya mkongo kumbe mbongo eti mi ni mududu mutu mwenye chumba chenye choo ya ndani mtaa mzima kaombwa passport kaanza oooh mi wa hapa hapa magomen ndo nilipozaliwa si unajua boda boda inaua vijana saana

Na lingme la majuto la comfy
Na lilie la crdb la sim bankin na airtel lile wamekata watakataje wamentumia elfuishirin wamekata
 
Tangazo la vodacom la Mgosi na Mamushi,sasa mgosi alitaka kumtongoza mamushi ndio akaanza na swagga za kumpa buku wkt mgosi anaaimbisha mamushi akapokea call kuoka voda kwamba kashinda mil10 ndio akamwambia aachane naye akampe mkewe ile buku yeye anawahi voda kuchukua mil10 ni sawa sawa na la kibela nyavu zimecheuaaaa!!

ok kama yule wa bajaj, we mkaliiii
 
linanifurahisha lile la sasa la cloufs la musa anajifanya mkongo kumbe mbongo eti mi ni mududu mutu mwenye chumba chenye choo ya ndani mtaa mzima kaombwa passport kaanza oooh mi wa hapa hapa magomen ndo nilipozaliwa si unajua boda boda inaua vijana saana

Na lingme la majuto la comfy
Na lilie la crdb la sim bankin na airtel lile wamekata watakataje wamentumia elfuishirin wamekata

mmh! Mbona mengi hivi, nahisi we huwa unaangalia matangazo tu kwenye TV. Ha ha ha ha
 
Nalichukia la ALUUUU....! Kuruka kitandani wakati godoro ni sehemu ya kupumzika,jamaa anapiga samasoti...
 
Back
Top Bottom