Matangazo Professional

thefreedot

Senior Member
May 21, 2015
136
225
Mwenye uhitaji wa matangazo ya design kama hili kwenye picha, professional ndani ya masaa 24...Bei 3,000...na kwa Tsh. 5,000 nitakuwekea kwenye... biasharabusiness.com... na fb, whatsapp, tweeter, IG, social profile zangu. Hivo popote napo pita kutangazia nawewe utakuwepo... haijalishi ni biashara, event, kipeperushi, huduma au bidhaa gani unatangazia...CALL: 0655659115 WHATSAPP: 0624132227..!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom