Matajiri tuambieni ukweli, acheni longolongo

"You were born rich"...hiki kitabu kilinifanya nikanunua shamba badala ya kiwanja...ila nilipoanza tu kuwekeza nikahamishwa kikazi...nahisi kuna mkono wa Bujibuji unanivuta shati.... siku nikiamua kuacha kupelekwapelekwa ntakua tajiri...
Ngoja nitafute PDF ya kitabu hicho
 
Mbona hapa JF 93.3% in walalamishi tu, na maana wrote maskini?
 
"You were born rich"...hiki kitabu kilinifanya nikanunua shamba badala ya kiwanja...ila nilipoanza tu kuwekeza nikahamishwa kikazi...nahisi kuna mkono wa Bujibuji unanivuta shati.... siku nikiamua kuacha kupelekwapelekwa ntakua tajiri...
Hahahaha
 
Exactly!
 
Kweli mkuu..ni wanafki mno kwa maneno yao laini...huwa nachekaga mno naposikilizaga story za mjasiriamali Shigongo....uongo mtupuuu!!njoo nyuma ya pazia sasa..
Unataka kusema jamaa ni jambazi?ila inawezekana
 
Usisahau Sadaka kwa yatima na wazee wasio jiweza. ..wagonjwa hospitalini. .
 
Kama leo hii zikikusanywa fedha zote na kisha kila mmoja wetu akagawiwa kiasi cha fedha sawa na watu wengine, yaani wote tugawiwe kiasi sawa cha fedha,basi wale wote waliokua matajiri watarudia utajiri waliokua nao mwanzo,na waliokua masikini wataurudia umasikini wao! (Japo inaweza ikawa sio wote)
 
Nasikia alianzia kwenye ufundi viatu
 
Umasikini/ utajiri ni mindset
 
hakuna manual ya jinsi ya kufikia mafanikio ila kile unachokifanya ukikifanya kwa ufasaha unafanikiwa uzembe wa kutaka kila kitu ufundishwe ndo unatuponza

Watu tunapenda kuishi kwa kuiga expenses zisizo na maana ndo zinatuponza ukitaka kuwa tajiri unakua tu

Tune your mindset
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…