Maswali ya mahojiano ya kumpata mwenza sahihi

Maswali ya mahojiano ya kumpata mwenza sahihi

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
41,397
Reaction score
64,623
Kila mmoja anapenda kuitwa mke/mume wa fulani,hakuna mtu anayependa azeeke mwenyewe; kwa hiyo suala la kupata mume/mke linabidi lipelekwe kiutaalamu zaidi kama mtu anavyoomba kazi. kutokana na hilo ninawaletea baadhi ya maswali ya mahojiano ya kumpata mwenza sahihi:-
  • Nitajie jina lako
  • Ulizaliwa lini,na wapi
  • Kiwango chako cha elimu
  • Unajishughulisha na nini
  • Je unaamini hizo shughuli unazozifanya zinaweza kusaidia ustawi wa familia
  • Je una mtazamo wa kuanzisha familia hivi karibuni
  • Nieleze kwa ufupi historia ya mahusiano yako ndani ya miaka mitano mpaka leo
  • Unawezaje kumtunza mume/mke
  • Ikitokea mume/mke akawa hana uwezo wa kuzalisha utafanyaje
  • Ikitokea kipato cha mume/mke akikidhi mahitaji utafanyaje
  • Ikitokea mume/mke amepata ajali na akashindwa kuchangia pato la familia utafanyaje
  • Ikitokea muonekano wangu wa leo ukaharibiwa kwa ajali au mazingira yoyote utafanyaje
  • Ikitokea leo niko kitandani sijiwezi,utafanyaje
  • Ikitokea nimekufumania na mtu yeyote utafanyaje
  • Unapenda familia yetu iweje
  • Na washauri wa familia yetu unataka wawe wakina nani
 
Ni Ngumu Sana Maswali Hayo Yote Mtu Akujibu Kiuhalisia, tegemea kudanganywa kwa 90%. na akikujibu kwa Uhalisia kuna 10% ya nyinyi kutimiza lengo lenu.
Unachofanya wewe unakuwa ulishaandaa majibu yako;kwa hiyo iyo inakuwa ni checklist,kama akiwa ameyapatia kufuatana na majibu yako..wewe ndio utafanya uamuzi
 
Unachofanya wewe unakuwa ulishaandaa majibu yako;kwa hiyo iyo inakuwa ni checklist,kama akiwa ameyapatia kufuatana na majibu yako..wewe ndio utafanya uamuzi
Ni kweli, Ila tambua mara nyingi Munapo Azisha Mahusiano Wahusika huwa na tabia ya kuficha makucha Yao. hivyo sio Ajabu Muhusika Akakupa Majibu Mazuri tena yenye kujenga ili Atimize Azma Yake Ya kuoa Au kuolewa. ila baada ya ndoa na mazoea tabia halisi ndio huonekana na hapo ndipo kimbembe kinapo tokea.
 
Kila mmoja anapenda kuitwa mke/mume wa fulani,hakuna mtu anayependa azeeke mwenyewe; kwa hiyo suala la kupata mume/mke linabidi lipelekwe kiutaalamu zaidi kama mtu anavyoomba kazi. kutokana na hilo ninawaletea baadhi ya maswali ya mahojiano ya kumpata mwenza sahihi:-
  • Nitajie jina lako
  • Ulizaliwa lini,na wapi
  • Kiwango chako cha elimu
  • Unajishughulisha na nini
  • Je unaamini hizo shughuli unazozifanya zinaweza kusaidia ustawi wa familia
  • Je una mtazamo wa kuanzisha familia hivi karibuni
  • Nieleze kwa ufupi historia ya mahusiano yako ndani ya miaka mitano mpaka leo
  • Unawezaje kumtunza mume/mke
  • Ikitokea mume/mke akawa hana uwezo wa kuzalisha utafanyaje
  • Ikitokea kipato cha mume/mke akikidhi mahitaji utafanyaje
  • Ikitokea mume/mke amepata ajali na akashindwa kuchangia pato la familia utafanyaje
  • Ikitokea muonekano wangu wa leo ukaharibiwa kwa ajali au mazingira yoyote utafanyaje
  • Ikitokea leo niko kitandani sijiwezi,utafanyaje
  • Ikitokea nimekufumania na mtu yeyote utafanyaje
  • Unapenda familia yetu iweje
  • Na washauri wa familia yetu unataka wawe wakina nani
Hayo ni mapenzi ya kuulizana Facebook, lkn sisi tuliokomaa kiakili ukimwangalia tu mwanamke kwa jicho la tatu unajua kabisa huyo ni wife material ama kidanga cha mujini!hatuhijaji maelezo kutoka kwa wanawake!
Ulichosema ni sawa na kutegemea maelezo ya mtuhumiwa kwa asilimia mia moja ili umtie hatiani!unafikiri kuna mwanamke anayetaka ndoa atakwambia yeye ni mvivu,mchafu,mlafi,mzembe,kiburi,hajui kulea etc!!?Acha ujinga
 
Kila mmoja anapenda kuitwa mke/mume wa fulani,hakuna mtu anayependa azeeke mwenyewe; kwa hiyo suala la kupata mume/mke linabidi lipelekwe kiutaalamu zaidi kama mtu anavyoomba kazi. kutokana na hilo ninawaletea baadhi ya maswali ya mahojiano ya kumpata mwenza sahihi:-
  • Nitajie jina lako
  • Ulizaliwa lini,na wapi
  • Kiwango chako cha elimu
  • Unajishughulisha na nini
  • Je unaamini hizo shughuli unazozifanya zinaweza kusaidia ustawi wa familia
  • Je una mtazamo wa kuanzisha familia hivi karibuni
  • Nieleze kwa ufupi historia ya mahusiano yako ndani ya miaka mitano mpaka leo
  • Unawezaje kumtunza mume/mke
  • Ikitokea mume/mke akawa hana uwezo wa kuzalisha utafanyaje
  • Ikitokea kipato cha mume/mke akikidhi mahitaji utafanyaje
  • Ikitokea mume/mke amepata ajali na akashindwa kuchangia pato la familia utafanyaje
  • Ikitokea muonekano wangu wa leo ukaharibiwa kwa ajali au mazingira yoyote utafanyaje
  • Ikitokea leo niko kitandani sijiwezi,utafanyaje
  • Ikitokea nimekufumania na mtu yeyote utafanyaje
  • Unapenda familia yetu iweje
  • Na washauri wa familia yetu unataka wawe wakina nani
Mahusiano sahihi ndio msingi wa kumpata mwenza sahihi.

Kadri utakavyokuwa unawasiliana na kupiga stori naye utaweza kumfanyia usahili wa uhakika kwa yeye kujua au kutojua, hapo ndipo utang'amua kuwa huyu anafaa kuwa mwenza au la..
 
Ni kweli, Ila tambua mara nyingi Munapo Azisha Mahusiano Wahusika huwa na tabia ya kuficha makucha Yao. hivyo sio Ajabu Muhusika Akakupa Majibu Mazuri tena yenye kujenga ili Atimize Azma Yake Ya kuoa Au kuolewa. ila baada ya ndoa na mazoea tabia halisi ndio huonekana na hapo ndipo kimbembe kinapo tokea.
Unaweza kuweka muda wa 'probation' miezi 6 au mwaka
 
Back
Top Bottom