Maswali kwa Mh. Magufuli, et al:


Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
Wewe kama waziri wa ujenzi umesimama mbele ya wana Igunga kumnadi mgombea wa ubunge kwa tiketi ya CCM, na kuahidi kutenga bajeti maalum kwa ajili ya ujenzi wa daraja la Mbutu iwapo watamchagua Dr. Dalaly Kafumu...! Maswali yangu ni:

  1. Je, iwapo wana Igunga wakaamua kumchagua mgombea wa CUF, CHADEMA, au chama kingine chochote, hilo daraja halitajengwa?
  2. Je, kama watanzania wote tulishuhudia bajeti nzima ya serikali; ikiwepo ya wizara ya ujenzi, ikipitishwa na bunge kwa upungufu, hadi kubatizwa kwa jina la "kasungura kadogo", wewe hiyo bajeti utaitoa wapi?
  3. Kama mojawapo ya kazi za bunge letu ni kujadili, kupitisha na kuidhinisha bajeti ya taifa letu, hiyo bajeti yako mwenyewe itajadiliwa, kupitishwa, na kuidhinishwa na nani, lini na wapi?
  4. Kama umeahidi kuwa daraja litajengwa, je ni lini hasa daraja hilo litakuwa tayari, na unawashauri nini wana Igunga iwapo itafika muda huo bila daraja hilo?
Nawasilisha...!
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Wewe kama waziri wa ujenzi umesimama mbele ya wana Igunga kumnadi mgombea wa ubunge kwa tiketi ya CCM, na kuahidi kutenga bajeti maalum kwa ajili ya ujenzi wa daraja la Mbutu iwapo watamchagua Dr. Dalaly Kafumu...! Maswali yangu ni:
  1. Je, iwapo wana Igunga wakaamua kumchagua mgombea wa CUF, CHADEMA, au chama kingine chochote, hilo daraja halitajengwa?
  2. Je, kama watanzania wote tulishuhudia bajeti nzima ya serikali; ikiwepo ya wizara ya ujenzi, ikipitishwa na bunge kwa upungufu, hadi kubatizwa kwa jina la "kasungura kadogo", wewe hiyo bajeti utaitoa wapi?
  3. Kama mojawapo ya kazi za bunge letu ni kujadili, kupitisha na kuidhinisha bajeti ya taifa letu, hiyo bajeti yako mwenyewe itajadiliwa, kupitishwa, na kuidhinishwa na nani, lini na wapi?
  4. Kama umeahidi kuwa daraja litajengwa, je ni lini hasa daraja hilo litakuwa tayari, na unawashauri nini wana Igunga iwapo itafika muda huo bila daraja hilo?
Nawasilisha...!

ccm ndo Serikali full stop.
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Kaulimbiu ya kuchakachulia kura ALINSELEMA ALIJA- Chadema hatudanganyiki.
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Maneno ya magufuli ni amewafanya wana Igunga maamuma kweli,kwamba hawawezi/hawajui hayo yote. Kimsingi ni alikuwa anawadanganya tu, ANATAKA KUSEMA FUNGU KWA AJILI YA DARAJA LITAPATIKANA IKIWA TU WATACHAGUA CCM
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
ccm ndo Serikali full stop.
Kwa hiyo mkuu wana Igunga wasipoichagua CCM hatapata hilo daraja? Kwa hiyo waziri wa CCM ni waziri katika majimbo yaliyochukuliwa na CCM tu?
Je, hii tunaweza kusema ni rushwa, kutokujua maadili ya kazi, upendeleo, au ni ubabe tu?
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
5
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 5 135
Magufuli anazidi kutufunulia ukola wa CCM. Kwamba wamefika mwisho hawawezi kufikiri zaidi ya kutoa ahadi za uwongo hambazo kama tume ingekuwa huru , Magufuli alitakiwa ashitakiwe kwa kuvunja kwa kuwanagua watu wasio penda CCM.
 
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
1,183
Likes
9
Points
135
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
1,183 9 135
Kwa hiyo mkuu wana Igunga wasipoichagua CCM hatapata hilo daraja? Kwa hiyo waziri wa CCM ni waziri katika majimbo yaliyochukuliwa na CCM tu?
Je, hii tunaweza kusema ni rushwa, kutokujua maadili ya kazi, upendeleo, au ni ubabe tu?
Nilikua namuona magufuli ni mtu mchapakazi,mwenye uchungu na nchi etc,kumbe nae stupid hivyo...!
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,382
Likes
6,957
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,382 6,957 280
Ni kweli kabisa kuwa hata uwe msomi vipi ukiwa CCM lazima akili zihamie masaburini, yaani Magufuli na usomi wake naye ameamua kuwa ze komedi.
 
M

mozze

Senior Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
185
Likes
0
Points
0
M

mozze

Senior Member
Joined Aug 27, 2010
185 0 0
Wewe kama waziri wa ujenzi umesimama mbele ya wana Igunga kumnadi mgombea wa ubunge kwa tiketi ya CCM, na kuahidi kutenga bajeti maalum kwa ajili ya ujenzi wa daraja la Mbutu iwapo watamchagua Dr. Dalaly Kafumu...! Maswali yangu ni:
  1. Je, iwapo wana Igunga wakaamua kumchagua mgombea wa CUF, CHADEMA, au chama kingine chochote, hilo daraja halitajengwa?
  2. Je, kama watanzania wote tulishuhudia bajeti nzima ya serikali; ikiwepo ya wizara ya ujenzi, ikipitishwa na bunge kwa upungufu, hadi kubatizwa kwa jina la "kasungura kadogo", wewe hiyo bajeti utaitoa wapi?
  3. Kama mojawapo ya kazi za bunge letu ni kujadili, kupitisha na kuidhinisha bajeti ya taifa letu, hiyo bajeti yako mwenyewe itajadiliwa, kupitishwa, na kuidhinishwa na nani, lini na wapi?
  4. Kama umeahidi kuwa daraja litajengwa, je ni lini hasa daraja hilo litakuwa tayari, na unawashauri nini wana Igunga iwapo itafika muda huo bila daraja hilo?
Nawasilisha...!
Zaidi ya haya, huyu ni waziri aliyetamka hadharani kuwa Lipumba alivunja sheria ya nchi bila kuchukua hatua yeyote..... je tunahitaji viongozi kama hawa?
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,303
Likes
45
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,303 45 145
ccm ni zaidi ya uijuavyo ila wakati wao unaelekea ukingoni
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Wewe kama waziri wa ujenzi umesimama mbele ya wana Igunga kumnadi mgombea wa ubunge kwa tiketi ya CCM, na kuahidi kutenga bajeti maalum kwa ajili ya ujenzi wa daraja la Mbutu iwapo watamchagua Dr. Dalaly Kafumu...! Maswali yangu ni:

  1. Je, iwapo wana Igunga wakaamua kumchagua mgombea wa CUF, CHADEMA, au chama kingine chochote, hilo daraja halitajengwa?
  2. Je, kama watanzania wote tulishuhudia bajeti nzima ya serikali; ikiwepo ya wizara ya ujenzi, ikipitishwa na bunge kwa upungufu, hadi kubatizwa kwa jina la "kasungura kadogo", wewe hiyo bajeti utaitoa wapi?
  3. Kama mojawapo ya kazi za bunge letu ni kujadili, kupitisha na kuidhinisha bajeti ya taifa letu, hiyo bajeti yako mwenyewe itajadiliwa, kupitishwa, na kuidhinishwa na nani, lini na wapi?
  4. Kama umeahidi kuwa daraja litajengwa, je ni lini hasa daraja hilo litakuwa tayari, na unawashauri nini wana Igunga iwapo itafika muda huo bila daraja hilo?
Nawasilisha...!
Maswali mazuri sana maana umeyahusisha moja kwa moja na uchaguzi wa igunga isipokuwa la mwisho si la muhimu sana kwa wakati huu
 
S

Sambega

Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
68
Likes
2
Points
13
S

Sambega

Member
Joined Jul 6, 2011
68 2 13
Katika viongozi wa nchi hii ambao nilikuwa nawaamini mmoja wapo alikuwa ni Magufuri,lakini kwa haya aliyosema Igunga ya Punda wa Prof. Lipumba na Ujenzi wa daraja kutoka katika bajeti ya serikali ikiwa ni kodi za wana CDM,CUF,CCM,NCCR n.k amenidhoofisha sana,
yaani mtu unayemuamini akiongea vitu vya kipuuzi na kipumbavu namna ile hadharani.........aaaagh!.......
..ila nashukuru kwa kutujuza kuwa ndani ya
CCM na serikali yake hakuna clitical thinker na hii itatusababisha tuendelee kuitwa masikini mpaka kiama cha dunia labda CCM wang'olewe madarakani.
Na kwa jinsi hii,nawashauri CHADEMA wajipange vizuri kuwaelimisha wanawake,wanakijiji,wanaume na wasomi wachache ambao bado wana imani na magamba wabadili msimamo wao ili TZ tupate kupona.
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,589
Likes
1,244
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,589 1,244 280
ccm wanaotumia masaburi ktk kufikiria wako wenge.
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Huo ni ulevi tu!Ulevi wa madaraka
 
regam

regam

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
268
Likes
3
Points
35
regam

regam

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
268 3 35
Hapo ndo tunatakiwa kujua kwamba tunahitaji "fresh blood" na "clear and unpoluted minds" kuleta mabadiliko hapa Tanzania.
Kuna baadhi yetu tulianza kushauri Magufuri ahame ccm na kuhamia upinzani baada ya kushushuliwa na mshuwa kwenye sakata la bomoabomoa. Ukijaribu kufuatilia kwa karibu utagundua kwamba viongozi wengi "waliosimama" kwenye upinzani ni wale "fresh blood" na wachache ambao hawajawahi kushika nyadhifa kubwa ccm.
Kinachotakiwa ili kuleta maendeleo hapa nchini ni kuiondoa ccm na kutoruhusu hata mmoja kuhusika kuiendesha nchi hii. Wote "wameoza" Hii inadhihirisha na kauli zinazotoka kwa baadhi ya wachache tunaodhani wako ccm kimakosa lakini kumbe nao hamnazo!
Haya shime vijana wenzangu tusaidie kufikisha ujumbe kwa kutoa elimu ya uraia kwa vijana wenzetu ili kuleta mabadiliko ktk nchi yetu. We have nowhere to go! This is our home and we have no single option than fighting for the change!


Katika viongozi wa nchi hii ambao nilikuwa nawaamini mmoja wapo alikuwa ni Magufuri,lakini kwa haya aliyosema Igunga ya Punda wa Prof. Lipumba na Ujenzi wa daraja kutoka katika bajeti ya serikali ikiwa ni kodi za wana CDM,CUF,CCM,NCCR n.k amenidhoofisha sana,
yaani mtu unayemuamini akiongea vitu vya kipuuzi na kipumbavu namna ile hadharani.........aaaagh!.......
..ila nashukuru kwa kutujuza kuwa ndani ya
CCM na serikali yake hakuna clitical thinker na hii itatusababisha tuendelee kuitwa masikini mpaka kiama cha dunia labda CCM wang'olewe madarakani.
Na kwa jinsi hii,nawashauri CHADEMA wajipange vizuri kuwaelimisha wanawake,wanakijiji,wanaume na wasomi wachache ambao bado wana imani na magamba wabadili msimamo wao ili TZ tupate kupona.
 
L

Laptani

Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
98
Likes
0
Points
13
L

Laptani

Member
Joined Sep 30, 2009
98 0 13
Watanzania wa leo ni kizazi cha sidanganyiki. JPM anatangaza rushwa ya wazi, NEC kimya, Rage anapunga bastola mkutanoni as if anahutubia kikosi cha jeshi au polisi anapigwa fine ya laki!
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,388
Likes
123
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,388 123 160
Nilishaesema Jamnvini dhuluma hizi,ufisadi huu,uonevu huu na yote wanayoyafanya ilishageuka laana kwa hawa wana CCM-Magamba.na bado mtatendelea kuyaona mengi,walishakosa uwezo wa kufikiria na kutafakari jambo.
Tushikamane tuyavue magamba haya.
 

Forum statistics

Threads 1,213,071
Members 461,948
Posts 28,466,137