Jaslaws
JF-Expert Member
- May 31, 2011
- 6,016
- 5,301
Nina maswali kuhusu hii michezo,kunakitu kipya nmekifikiria japo kipo based kwenye michezo ya bahati nasibu,
Ni kwa jinsi gani naweza kujiregister,hili niweze kuchezesha hii michezo,je ni mpka niwe na kampuni ama hata individually naweza kufanya.
Ni kwa namba gani naweza kupata zile namba special kwa mfano 15888 nazipata tcra ama kwenye mitandao ya simu.!?
Asanteni.
Ni kwa jinsi gani naweza kujiregister,hili niweze kuchezesha hii michezo,je ni mpka niwe na kampuni ama hata individually naweza kufanya.
Ni kwa namba gani naweza kupata zile namba special kwa mfano 15888 nazipata tcra ama kwenye mitandao ya simu.!?
Asanteni.