Masters ipi ya Social Sciences ni nzuri?


KINGSLEE

KINGSLEE

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
456
Likes
314
Points
80
Age
32
KINGSLEE

KINGSLEE

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
456 314 80
Mambo vipi Wadau

Nimemaliza Bachelor of Science Economics

But sina ndoto za kufanya kazi kwahivisasa hivyo
Naomba kujua ni Masters gani yenye labor-market kubwa zaid hasa hizi za Social Science.

Maana bado nataja nijiendeleze kwa level ya Masters then maswala ya Ajira baadaee..

Naomba msaada wa hili jambo.
 
L

LUCAS MSUKA

Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
8
Likes
2
Points
5
L

LUCAS MSUKA

Member
Joined Jul 31, 2015
8 2 5
Aliyekushauri usome hiyo bachelor of Science Economics ni nani
 
L

LUCAS MSUKA

Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
8
Likes
2
Points
5
L

LUCAS MSUKA

Member
Joined Jul 31, 2015
8 2 5
Tumia elimu uliyonayo sasa kugundua soko liko wapi au ajira ziko upande gan. Maana bata masters utafanya research kwa kitu kipya
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,684
Likes
8,887
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,684 8,887 280
Huna Ndoto Za Kufanya Kazi, Au Huna Ndoto Za Kupata Kazi??
 

Forum statistics

Threads 1,235,594
Members 474,671
Posts 29,228,068