Hujui raha wewe. Hiyo hela unayosevu utakufa watakaoirithi wataenda kukandwaWatu tumetofautiana sana aise, , nilipie kukandwa kandwa
Nyumbani jitu limenenepeana na uhakika wa ndoa za kanisani litakukanda saa ngapi? Ukiomba show jitu linajivuta kama vile lipo usingizini, saa ya show ndo utakoma hatikisiki hata "kipochi" hakijasafishwaKukandwa nje ya nyumbani kuna utamu fulani nyumbani huwezi kuupata. Ni sawa na kunywa pombe bar yenye barmaid wengi na kunywa pombe nyumbani. Ya nyumbani hainogi.
Cc. Mshana Jr
Cc. Faizafoxy
Kwa maelezo yako tu haya, wallah mkuu uligonga.Wakuu habari za jioni hii, nimefanya tafiti ndogo kwenye hivi vijituo vya kusinga maarufu kama massage center hasa zilizo Dar es Salaam. Maeneo ya Sinza.!
Nilichokigundua hivi ni vituo maalumu kwa watu wanaohitaji huduma ya kugegeda/kupata papuchi.
Nimekuja na kauli hii baada ya kujiridhisha na kuwa na hakika ya aina ya huduma ambayo inatolewa na wanawake hawa ambao ki ukweli ni sehemu ya kujipatia kipato lakini mazingira yao ya kazi sio salama.!
Kituo cha kwanza nilichoenda mhudumu/ ama binti anayefanya hiyo kazi baada tu ya kumtupia jicho nikagundua kuwa zaidi ya kazi ya massage pia ni (SW. ) sexual worker.! Mtoa huduma ya papuchi.
Nikaachana na sehemu hiyo nikaenda kituo cha pili mazingira niliyokutana nayo na wanawake nilio wakuta hapo kwa kuwatazama tu nilichokiona kituo cha kwanza nikakikuta hapa pia (SW.)
Hata nilipoenda kituo cha tatu bado mazingira ni yale yale.!
Hivyo uamuzi ukawa wangu kusuka ama kunyoa kufuatana na Bei zao.
Jambo la pili nililogundua vituo hivi karibu vingi ni nyumba za watu zilizojengwa kifamilia ambapo ukifanyiwa massage kwenye chumba chenye choo na bafu Master bedroom bei yake ni tofauti na chumba cha choo nje.!
Angalizo.:
Wadada hawa hawaoneshi kama Condom ni kipaumbele katika kazi yao kutokana na utafiti wangu hivyo enyi wateja mnaopenda kwenda kukandwa kandwa.! Amsheni akili zenu. Kumbukeni
"Mchuma janga hula na wa kwao"!!
Na bila shaka biashara hii ni biashara ya msimu kama ilivyokuwa ya mayai ya kwale. Kuweni makini.
Nawasilisha.
Sent using Jamii Forums mobile app
Nyumbani jitu limenenepeana na uhakika wa ndoa za kanisani litakukanda saa ngapi? Ukiomba show jitu linajivuta kama vile lipo usingizini, saa ya show ndo utakoma hatikisiki hata "kipochi" hakijasafishwa
Ulikuta na mashine ya kulipia kodi?
La sivyo utafiti wako haujakamilika
Sent from my SM using Tapatalk
Mzee wa massage kaziniMassage Parlour Association (Masspa)
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Nyumbani jitu limenenepeana na uhakika wa ndoa za kanisani litakukanda saa ngapi? Ukiomba show jitu linajivuta kama vile lipo usingizini, saa ya show ndo utakoma hatikisiki hata "kipochi" hakijasafishwa
Utaendaje kupiga mechi Kwa kutegemea njumu za klabu!!? Kama zimetoboka je!? Beba zako!!! Kama uwezi karibu chaputa.Wakuu habari za jioni hii, nimefanya tafiti ndogo kwenye hivi vijituo vya kusinga maarufu kama massage center hasa zilizo Dar es Salaam. Maeneo ya Sinza.!
Nilichokigundua hivi ni vituo maalumu kwa watu wanaohitaji huduma ya kugegeda/kupata papuchi.
Nimekuja na kauli hii baada ya kujiridhisha na kuwa na hakika ya aina ya huduma ambayo inatolewa na wanawake hawa ambao ki ukweli ni sehemu ya kujipatia kipato lakini mazingira yao ya kazi sio salama.!
Kituo cha kwanza nilichoenda mhudumu/ ama binti anayefanya hiyo kazi baada tu ya kumtupia jicho nikagundua kuwa zaidi ya kazi ya massage pia ni (SW. ) sexual worker.! Mtoa huduma ya papuchi.
Nikaachana na sehemu hiyo nikaenda kituo cha pili mazingira niliyokutana nayo na wanawake nilio wakuta hapo kwa kuwatazama tu nilichokiona kituo cha kwanza nikakikuta hapa pia (SW.)
Hata nilipoenda kituo cha tatu bado mazingira ni yale yale.!
Hivyo uamuzi ukawa wangu kusuka ama kunyoa kufuatana na Bei zao.
Jambo la pili nililogundua vituo hivi karibu vingi ni nyumba za watu zilizojengwa kifamilia ambapo ukifanyiwa massage kwenye chumba chenye choo na bafu Master bedroom bei yake ni tofauti na chumba cha choo nje.!
Angalizo.:
Wadada hawa hawaoneshi kama Condom ni kipaumbele katika kazi yao kutokana na utafiti wangu hivyo enyi wateja mnaopenda kwenda kukandwa kandwa.! Amsheni akili zenu. Kumbukeni
"Mchuma janga hula na wa kwao"!!
Na bila shaka biashara hii ni biashara ya msimu kama ilivyokuwa ya mayai ya kwale. Kuweni makini.
Nawasilisha.
Sent using Jamii Forums mobile app
Massage huwa siendi kwa kweli na sababu ni hayo maswali kama unataka VIP
Na ukiingia huko VIP huduma ni sawa tu na ordinary[emoji28][emoji28]Massage huwa siendi kwa kweli na sababu ni hayo maswali kama unataka VIP
Lakini pia kama ni biashara kodi wajibu au sio hahaa
Sent from my SM using Tapatalk
Hujui raha wewe. Hiyo hela unayosevu utakufa watakaoirithi wataenda kukandwa
huwezijua mkuu....labda yeye huwa anavaa condom kwenye macho!!Ulipowatazama wakafanyaje ukagundua ni SW? Pia kwa macho tu ukagundua condom kwao si kipaumbele.... hahaha mdau haya tumekuelewa
[emoji28][emoji28][emoji28]huwezijua mkuu....labda yeye huwa anavaa condom kwenye macho!!