Nucky Thompson
JF-Expert Member
- Sep 20, 2016
- 2,194
- 4,805
Dogo janja inasemekana anatoka na masogange baada ya picha zao kuonekana wakiwa kwenye mahaba mazito, ila dogo janja anadai ni masuala ya kazi tu
Hongera yake,ajiweke kwenye mtandao wa dawa tu,lkn ajue siku hizi dawa zimekuwa dili kuzipataHongera zake dogo huyo binti ana tako la ukweli Sana!
![]()
-Nyerere-
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]mmmhhh
Just imagine unauachaje huo mzigo!?Nipo upande wa dogo janja mi mwenyewe siwezi kuucha
mi sio mtakatifu
utakua una matatizo sheikhJust imagine unauachaje huo mzigo!?
unaguna nini siku hizi mwanamke ananunuliwa kwa dau tummmhhh