SHIEKA JF-Expert Member Joined Dec 20, 2011 Posts 8,240 Reaction score 4,280 Jan 10, 2014 #21 Halafu mpiga ngoma hataki kutezama ngoma yake. Macho kayakazia kwingine kabisa!
zimwimtu JF-Expert Member Joined Mar 7, 2012 Posts 1,988 Reaction score 1,097 Jan 10, 2014 #22 mbeya yetu said: hivi akikosea akapiga hilo t....ko itakuaje? Click to expand... enheee, na mim nilitaka kusema hivo. maana anaonekana akili yake imehama na jicho lake kakodolea inye
mbeya yetu said: hivi akikosea akapiga hilo t....ko itakuaje? Click to expand... enheee, na mim nilitaka kusema hivo. maana anaonekana akili yake imehama na jicho lake kakodolea inye
Ndibalema JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 10,955 Reaction score 4,663 Jan 10, 2014 Thread starter #23 Ralphryder said: Chadema hao. Click to expand... Du! mkuu siasa hadi huku!
R Rua Senior Member Joined Dec 30, 2013 Posts 123 Reaction score 25 Jan 10, 2014 #24 Anaonekana c mpiga ngoma bali mpiga chabo mbona kabeba mkoba? anaonekana mpita njia.
mbeya yetu JF-Expert Member Joined Dec 21, 2013 Posts 487 Reaction score 102 Jan 10, 2014 #25 zimwimtu said: enheee, na mim nilitaka kusema hivo. maana anaonekana akili yake imehama na jicho lake kakodolea inye Click to expand... hahahaha umeonaeeeeeeeeeeeh
zimwimtu said: enheee, na mim nilitaka kusema hivo. maana anaonekana akili yake imehama na jicho lake kakodolea inye Click to expand... hahahaha umeonaeeeeeeeeeeeh