Ilitokea pande za mbagala...
Kuna bibi mmoja alikua na miaka 20 tangu ahamie mbagala hajawah kupata siti
sa siku hiyo katika kugombania basi akapata siti
ghafla akaanza kulia
konda-"bibi mbona unalia???
Bibi-" mjukuu wangu tangu nihamie mbagala nna miaka 20 sijawah kupata siti ndo kwanza leo....uku akiendelea kuto a machozi kwa uchungu....
Ghafla konda akamwambia....HATA HIVYO BIBI SITI ULIYOKALIA NI YA DEREVA KWA HIYO NYANYUKA dereva kaenda kujisaidia....na yuleeeeee anarudiiii
bibi alianguka chini na kuzimia...!!!