Mashirika ya ujenzi wa nyumba Dar es Salaam


M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
548
Likes
2
Points
0
Age
45
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
548 2 0
Msaada waungwana wana JF natafuta mashirika ya ujenzi wa nyumba Dar. nakusudia mashirika ambayo mnapatana na yenyeewe yanakujengea nyumba na kukukabidhi kwa mujibu wa ramani yako. Mwenye kufahamu naomba anifahamishe na hata makisio ya gharama zake kwa nyumba ya vyumba vinne, (master 2), jiko, dining na kadhalika kwa mfano gharama zake zikoje na kuna mashirika ya aina hiyo hapo Bongo?
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Niliona mtu mmoja anatumia teknolojia ya interlocking bricks... nilimwona kwenye maonesho ya siku ya Makazi ya wizara ya Ardhi..!!
anafanya kazi njema kwa gharama nafuu na anweza kufanyakazi popote kwani mashine kazibuni yeye na hakimiliki ni yake..!!
utahitaji?
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
88
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 88 145
Niliona mtu mmoja anatumia teknolojia ya interlocking bricks... nilimwona kwenye maonesho ya siku ya Makazi ya wizara ya Ardhi..!!
anafanya kazi njema kwa gharama nafuu na anweza kufanyakazi popote kwani mashine kazibuni yeye na hakimiliki ni yake..!!
utahitaji?
hii maneno ya interlocking ni hatari sana,siku mtu akiudhika anakuja ku-unlock matofali yako yote,nyumba inahamishwa ndani ya siku mbili,au wezi wa fatuma hawatakuwa na kazi sana,mtu anakuja anachomoa mawili matatu then hawahitaji kupitia mlangoni.
(i am just a LayMan ,just thinking out loud)
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
hii maneno ya interlocking ni hatari sana,siku mtu akiudhika anakuja ku-unlock matofali yako yote,nyumba inahamishwa ndani ya siku mbili,au wezi wa fatuma hawatakuwa na kazi sana,mtu anakuja anachomoa mawili matatu then hawahitaji kupitia mlangoni.
(i am just a LayMan ,just thinking out loud)
Mkuu hizi interlocking zipo za aina nyingi kuna zile ambazo ukifika usawa wa badi zinakuwa locked kwahiyo huwezi kutoa katikati sababu zinakuwa zimebanwa...; kuna zile ambazo zina matundu kutikati yaani ukashapanga hati juu unanyunyizia mchuzi wa cement kwahiyo zinakuwa locked na zimeshikana na imara tu kama block ya kawaida (kama ni wezi labda ukae kwenye handaki popote wakitaka kuja watakuja tu)
 
Nemo

Nemo

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2011
Messages
689
Likes
579
Points
180
Nemo

Nemo

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2011
689 579 180
Mdau wetu
Try "nyumba poa". You can find out more about them thru' www.nyumbapoa.com

Ps. If u dont mind, naomba uje unipe feedback, if you get to talk to them
 
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,859
Likes
830
Points
280
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,859 830 280
Nenda NATIONAL HOUSING CORPORATION,wapo mandela road opp National Stadium au google website yao.utapata kila kitu.
 
M

manyusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2009
Messages
278
Likes
49
Points
45
M

manyusi

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2009
278 49 45
Call 0784876210 for infomation
 
safariwafungo

safariwafungo

Senior Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
136
Likes
16
Points
35
safariwafungo

safariwafungo

Senior Member
Joined Apr 26, 2008
136 16 35
AZAM wana kampuni tanzu linafanya hizo shughuri ingia kwenye website ya AZAM utapata kila kitu!
 

Forum statistics

Threads 1,235,066
Members 474,351
Posts 29,211,286