Mashine za kuangua vifaranga


Expedito Mduda

Expedito Mduda

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
375
Likes
30
Points
45
Expedito Mduda

Expedito Mduda

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
375 30 45
Sisi ni wataalamu wa kutengeneza mashine za kuangulia vifaranga vya kuku na ndege wengine. Mashine zetu zimeonesha uwezo mkubwa sana wa uanguaji. Tafadhali usihangaike kutafuta mashine hizo nje ya nchi wewe njoo tu uone ufanisi wa mashine hizi ndipo uamue kununua. Usidanganyike na usikubali kutoa fedha yako kabla hujahakiishiwa ufanisi wa mashine zetu. Pia tunatengeneza mashine za kuchanganya chakula cha mifugo. Karibu kwenye shamba darasa letu. 0753903809
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,417
Likes
64
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,417 64 145
Mko wapi?, mashine zenu mnaziuzaje? hii ni open forum fungukaa.
 
Expedito Mduda

Expedito Mduda

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
375
Likes
30
Points
45
Expedito Mduda

Expedito Mduda

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
375 30 45
Tupo Iringa na bei ya mashine hizi inategemea ukubwa wa mashine. Tuwasiliane 0753903809
 

Forum statistics

Threads 1,235,314
Members 474,525
Posts 29,217,809