Mashine ya selcom inauzwa pamoja na line za wakala

Mashine ya selcom inauzwa pamoja na line za wakala

Nommy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2015
Posts
448
Reaction score
27
tigo pesa 240000
mpesa 150000
airtel 95000

zipo active ni kuchukua na kuanza kazi

selcom mashine bei 530000 bado ni mpya na nizile za kisasa kabisa inafanya bills zoteee

serious buyers 0712191251
 
duh ningekupa boss sema ipo chini kidogo
 
tigo pesa 240000
mpesa 150000
airtel 95000

zipo active ni kuchukua na kuanza kazi

selcom mashine bei 530000 bado ni mpya na nizile za kisasa kabisa inafanya bills zoteee

serious buyers 0712191251
Nipo mwanza nitaipata vipi hiyo mashine?
 
tigo pesa 240000
mpesa 150000
airtel 95000

zipo active ni kuchukua na kuanza kazi

selcom mashine bei 530000 bado ni mpya na nizile za kisasa kabisa inafanya bills zoteee

serious buyers 0712191251
Nahitaji ya mpesa..
 
Back
Top Bottom