Mashine ya maxmalipo inauzwa

Mashine ya maxmalipo inauzwa

Joined
Jun 15, 2014
Posts
43
Reaction score
2
Habar zenu wana jf kama Kichwa kinavyojieleza nauza mashine ya maxmalipo inayotoa huduma za
>Kulipia bili mbalimbali luku ,dawasco
>malipo ya television
>kuuza airtime za mitandao yote MF tigo,voda
>wakala wa mpesa,airtelmoney
>ticket za tff
Mwenye kuhitaji mawasiliano =0714659980
=0718338497
Nipo dar
 

Attachments

  • 1411629339180.jpg
    1411629339180.jpg
    53.4 KB · Views: 199
  • 1411629363605.jpg
    1411629363605.jpg
    49.3 KB · Views: 195
  • 1411629379743.jpg
    1411629379743.jpg
    44.6 KB · Views: 164
  • 1411629394813.jpg
    1411629394813.jpg
    44.1 KB · Views: 178
Habar zenu wana jf kama Kichwa kinavyojieleza nauza mashine ya maxmalipo inayotoa huduma za
>Kulipia bili mbalimbali luku ,dawasco
>malipo ya television
>kuuza airtime za mitandao yote MF tigo,voda
>wakala wa mpesa,airtelmoney
>ticket za tff
Mwenye kuhitaji mawasiliano =0714659980
=0718338497
Nipo dar

Me ninayo mbona aina uwakala wa tff na pia kuwa wakala wa mpesa na airtel money si unabidi ujisajili na makampuni usika? Ebu nifafanulie mkuu
 
Milioni ngapi hii mambo, naitaka fasta
 
Taja bei hapa hadharani ile pm iwe for negotiations only
 
mimi nina mashine ya maxicom, mkataba wao na mimi ilikuwa ukinunua mashine lak5 ila kama ukitaka kuirudisha kila mwaka inapungua thamani kwa asilimia 10 baada ya miaka mitano mashine inakuwa yako so ni bora uwarudishie.

Kuhusu tff inategemea na baathi ya mechi ndio maxcom wanachukua mkataba,mechi nyingine crdb ndio wana mkataba.

Mteja unayetaka mashine ya maxicom ni bora uende ofisini kwao ukachukua mashine yako mana ikisumbua wanakufahamu.

Samahani lakini
 
mimi nina mashine ya maxicom, mkataba wao na mimi ilikuwa ukinunua mashine lak5 ila kama ukitaka kuirudisha kila mwaka inapungua thamani kwa asilimia 10 baada ya miaka mitano mashine inakuwa yako so ni bora uwarudishie.

Kuhusu tff inategemea na baathi ya mechi ndio maxcom wanachukua mkataba,mechi nyingine crdb ndio wana mkataba.

Mteja unayetaka mashine ya maxicom ni bora uende ofisini kwao ukachukua mashine yako mana ikisumbua wanakufahamu.

Samahani lakini

Hii togwa nimeipenda
 
mimi nina mashine ya maxicom, mkataba wao na mimi ilikuwa ukinunua mashine lak5 ila kama ukitaka kuirudisha kila mwaka inapungua thamani kwa asilimia 10 baada ya miaka mitano mashine inakuwa yako so ni bora uwarudishie.

Kuhusu tff inategemea na baathi ya mechi ndio maxcom wanachukua mkataba,mechi nyingine crdb ndio wana mkataba.

Mteja unayetaka mashine ya maxicom ni bora uende ofisini kwao ukachukua mashine yako mana ikisumbua wanakufahamu.

Samahani lakini

Mkuu wwe unatumia mashine hiyo tangu lini maana hizo procedure ulizotaja hpo juu naona ni za kitambo
 
Ninao mashine tangia 2012,samahani kama wamebadiisha utaratibu
 
Kama unataka mashine nenda mwenyw pale millenium tower watakuuzia kwa bei chee
 
Back
Top Bottom