Mashine ya kupikia burger

Mashine ya kupikia burger

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Posts
96,505
Reaction score
138,383
jiko la kupikia/kutengeneza burger linauzwa iko kubwa na dogo bei 1.9milion zote linatumia umeme...kama kuna mtu ana idea ya biashara hiyo au anataka kufungua sehemu ya kuuza burger anicheck tufanye bisnes.mashine hiyo ni used na imetoka denmark.
 
Hiyo 1.9 ni bei ya mashine 1 au zote? Ungeweka picha ingependeza zaidi
 
Hiyo 1.9 ni bei ya mashine 1 au zote? Ungeweka picha ingependeza zaidi
yote mkuu...napata matatizo ku upolad pic.ila mashine ni used toka denmark haijatumika hapa
 
Back
Top Bottom