Mashine ya kukamulia juice ya miwa inauzwa!!!!!

Mashine ya kukamulia juice ya miwa inauzwa!!!!!

Moorio

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Posts
407
Reaction score
588
mashine ya umeme ya kukamulia juice ya miwa zinauzwa kwa bei nafuu
kwa mawasiliano piga simu namba

0753 181 333
0715 181 333

Photo-0362.jpg Photo-0363.jpg
 
Humu jf kila uchao watu wanaouza vitu huwa
wanakumbushwa kuweka bei lkn hawataki
sasa ugumu wa kuweka hadhani bei uko wapi
hadi upigiwe.


Hujui kuna kodi ya laini ya simu
 
Mashine ipo kigamboni kwa anayehitaji kuiona na kuijaribu, bei ni maelewano kati yako na muuzaji wa hiyo mashine me nimepost tangazo tu ameniomba nifanye hivyo kwa kuwa anaiuza, asanteni.
 
Back
Top Bottom