Bekomadale
Member
- Aug 2, 2021
- 26
- 11
Mashine ya kutengeneza juisi ya miwa inauzwa Tsh 900000. Mashine inatumia umeme ( motor) imetumika kwa miezi miwili tu ipo Dar
Nicheki 0685510781
Nicheki 0685510781
Hio Mashine ni Invisible ?; A Picture is Worth a Thousand Words....Mashine ya kutengeneza juisi ya miwa inauzwa Tsh 900000. Mashine inatumia umeme ( motor) imetumika kwa miezi miwili tu ipo Dar
Nicheki 0685510781
Duh kwa hizo picha ulizoziweka mbona hio machine Kama imetumika sana na Ina kutu mkuu?
Ee mkuu lakini bado inangurumaDuh kwa hizo picha ulizoziweka mbona hio machine Kama imetumika sana na Ina kutu mkuu?