Mashindano ya bank abc super 8 cup - live updates

Mashindano ya bank abc super 8 cup - live updates

duu hawa jamaa kazi ipo sijui kwakuwa wanatuuzia sukari daily wanatugonga tu..
 
Doh I can see wana'Simba sasa mnafunguka,MUNGU endelea kujalia katika michuano hii ya ABC hii team iendelee kukutana na team zilizopanda daraja huko Visiwani na Tanzania Bara,huku ukiendelea kuishushia neema za penalt kupitia hawa Waamuzi wetu wa kibongo ili iendelee kushinda, Simba inaposhinda Wana'Simba wanachangamsha sana hili jukwaa letu,ilivyokula 3-1 toka kwa Wakusanywa wa Nairobi Rafiki zangu Masuke na PrN walipotea kabisa humu,wamekuja kurudi baada ya ushindi wa jana.
Siku ile Simba inafungwa goli tatu kwa moja na Nairobi City Stars sisi watoto wa wakulima tulikuwa busy mashambani maana ilikuwa sikukuu yetu hivyo tusingeweza kupost chochote hata kama Simba ingeshinda.
 
Back
Top Bottom