Masheikh wamuonya Kubenea na MwanaHalisi


Status
Not open for further replies.
J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
wakiongea na kuwasiliana na masheikh wa mkoa wa tabora katika kipindi maalumu cha Radio IMANI wamesema kitendo alichofanya said kubenea kwa kuandika habari isiyokuwa na uhakika huku ni kuudhalilisha uislamu, katika habari "DC Fatuma kimario si muislamu" wamesema kwanza mwenyewe aliishasema "kwa mujibu wa dini yangu ya UISLAMU kitendo cha kunivua hijabu ni kama wameniwacha uchi" naye sheikh wa Mkoa anasema bi fatuma ni muislamu safi na huwa tunasali naye hapa msikitini na hata Ijitimayi iliyofanyika Nairobi mwaka jana tulikwenda naye, na shughuli zote za hapa msikitini huwa anashiriki hata usafi wa msikiti huwa anashiriki na wakina mama wenzie, siku ya ijumaa huwa anafika mapema hapa msikitini, kwa hiyo nashangaa mtu anaposema mama huyo ni Mkristo, alisema sheikh huyo wa mkoa wa Tabora.
 
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
1,561
Likes
323
Points
180
Age
29
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
1,561 323 180
Kwa nini huyo kiroboto asije mwenyewe kukanusha au kukubali juu ya iman yake. Kwani amekuwa popo yeye.! Na hao masheikh kwa nini wausemee moyo wa Fatuma Kimario.?
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Hivi hao mashehe hawana kazi za kufanya? Kila kukicha 'ONYO' huyo DC mwenyewe wala hajui yeye ni dini gani... Yupo yupo tu! Waache kuchafua uislam kwa maslah ya watu wachache.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,192
Likes
15,588
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,192 15,588 280
wale waandishi na vipindi vya dakika mara 45, mara tuonge asubuhi mbona hawaendi kumhoji huyu mama, mtasingizia rikesi riko mahakamani, shauri yenu, wapagani mnawatukana mpaka matusi hadharani wao kimya, nyinyi na dini zenu mkifanya ufuska hamuwi waumini, mkitiwa adabu kwa makosa kwenye jamii mwaangaliwa kwa dini, huwa mnasali kweli? wanafiki sana watu wa dini, mbona maovu hayaishi au angalau kupungua. waachieni wapagani hii dunia nyie na dini zenu si muende mbinguni! munaudhi sasa. mulichikomaza se!
 
KIDESELA

KIDESELA

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
144
Likes
67
Points
45
KIDESELA

KIDESELA

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
144 67 45
Masheikh wakinafiki hawa wapo kimaslahi zaidi,waislam tunashida nying za maana kuliko huyo mfunga nguruwe mkuu wa wilaya mbona mmeshindwa kutusaidia kama kweli mnalinda maslahi ya waislam? Wanafiki wakubwa mnatumiwa na ccm kwa njaa zenu,sijaona sheikh hapo naona genge la wahuni wenye njaa wasio na elimu waa mtazamo! Mnadhani tukianza kupigana family zenu zitasalimika?
 
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
1,781
Likes
11
Points
0
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
1,781 11 0
Wewe nadhani 'shekhe' wako ni Pengo, Slaa au Malasusa! Ungekuwa hata na harufu ya imani usinge thubutu kuwatukani viongozi wako eti kwa ajili ya huu upuuzu wa Chadema! Mwenzio Kubenea analipwa kuutukana uislam
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
7
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 7 0
yani hili swala ni kama mazingaombwe
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
141
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 141 160
Mashehe uchwala
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Mashehe mlitumwa na Ccm sasa mmekuta mziki mzito sasa mnakuja na Matamko yenu yasiyo na tija hapa eleweni kuwa hii nchi siyo Mali ya Kanisa wala Msikiti pia mwambieni Kikwete naona anawasikiliza nyie Mashehe mwambieni hivi sisi watanzania tumechoshwa sana tena sana.AONDOKE.Kubenea mwacheni kwani yeye ana uchungu na nchi yake nyie mnawaza tumbo zenu tuu mnaogopa kusema ukweli.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,115
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,115 280
kwanini hawa mashekhe ndo wamsemee huyo KAVIRONDO kwani ye hana mdomo???
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,006
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,006 280
Kwa nini huyo kiroboto asije mwenyewe kukanusha au kukubali juu ya iman yake. Kwani amekuwa popo yeye.! Na hao masheikh kwa nini wausemee moyo wa Fatuma Kimario.?
After all what is Kimario mpaka asumbue watu. Just a lady like any mother. Masheik hawana la kufanya la maana mpaka waende kwenye upuuzi huo. Illiteracy ya masheick, elimu ndogo inawasumbua. Sidhani kama maaskofu ( siwasemei) wanaweza kuhangaika na sister aliyevuliwa shela in whatever way particularly pale anapokutwa anafanya mambo ambayo yanatia mashaka. Masheick nendeni shule, jadili maendeleo ya waislamu, jenga shule, zifanye zilizopo zifanye vizuri etc. Acha kushupalia ujinga
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
8
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 8 135
wakiongea na kuwasiliana na masheikh wa mkoa wa tabora katika kipindi maalumu cha radio imani wamesema kitendo alichofanya said kubenea kwa kuandika habari isiyokuwa na uhakika huku ni kuudhalilisha uislamu, katika habari "dc fatuma kimario si muislamu" wamesema kwanza mwenyewe aliishasema "kwa mujibu wa dini yangu ya uislamu kitendo cha kunivua hijabu ni kama wameniwacha uchi" naye sheikh wa mkoa anasema bi fatuma ni muislamu safi na huwa tunasali naye hapa msikitini na hata ijitimayi iliyofanyika nairobi mwaka jana tulikwenda naye, na shughuli zote za hapa msikitini huwa anashiriki hata usafi wa msikiti huwa anashiriki na wakina mama wenzie, siku ya ijumaa huwa anafika mapema hapa msikitini, kwa hiyo nashangaa mtu anaposema mama huyo ni mkristo, alisema sheikh huyo wa mkoa wa tabora.
msituleteeee udini kwa reporter wetu loh
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,375
Likes
165
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,375 165 160
Tatizo wanapgania dini alyeianzisha akufanikiwa kuweka mising mizuri kama YESU kristo alivyofanya kwa waja wake wakikristo.wala utakiwi kuwa na elimu kubwa kuelewa familia yenye malezi mema na maovu.wazazi wasipowekea watoto wao misingi mizuri ya maisha mara nying watoto wanachanganyikiwa na wanakuwa awana misimamo katka maisha.wakirsto tumshukuru yesu katuachia amani na upendo
 
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
764
Likes
70
Points
45
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
764 70 45
Walio Tabora na wanaomjua huyu mama vizuri watujuze,hakuna hata mtu mmoja anayefanyakazi hapo wilayan,au anayeijua familia ya huyu mama vema?
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
12,206
Likes
16,703
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
12,206 16,703 280
Hivi hao mashehe hawana kazi za kufanya? Kila kukicha 'ONYO' huyo DC mwenyewe wala hajui yeye ni dini gani
....kazi..kulala msikitini
 
L

Laura Mkaju

Senior Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
194
Likes
1
Points
0
L

Laura Mkaju

Senior Member
Joined Jan 31, 2011
194 1 0
Hivi nini uhusiano wa utendaji kazi na hijab??
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,210
Likes
755
Points
280
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,210 755 280
After all what is Kimario mpaka asumbue watu. Just a lady like any mother. Masheik hawana la kufanya la maana mpaka waende kwenye upuuzi huo. Illiteracy ya masheick, elimu ndogo inawasumbua. Sidhani kama maaskofu ( siwasemei) wanaweza kuhangaika na sister aliyevuliwa shela in whatever way particularly pale anapokutwa anafanya mambo ambayo yanatia mashaka. Masheick nendeni shule, jadili maendeleo ya waislamu, jenga shule, zifanye zilizopo zifanye vizuri etc. Acha kushupalia ujinga
Mkuu, I agree with you, except for the red highlited text. Huyu mama hawezi kuwa kama mama yangu hata kidogo. Mama yangu hajashiriki kwenye hizi mbinu chafu za kukandamiza demokrasia ya kweli.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,012
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,012 280
Kwa style hii ya waislamu kutaka kufanya watakavyo kwa kisingizio cha dini haitawezekana.......dc lazima afuate sheria za nchio na sheria za uchaguzi ambazo yeye kwa makusudi na kwa kukusudia amezikiuka. Ni ajabu pale waislamu wanaendelea kuwahamasisha wahalifu (wa mali-kweney mabenki na wale wa sheria -km Fatuma) kutumia mavazi yanayoitwa ya kiislamu kuhalalisha uhalifu wao........kwa taarifa yenu kama huo ndiyo uislamu basi AKIKAMATWA USTADH NA MTU MIDEVU YAKE ANAIBA NA WANANCHI WAKIMKAMATA NA KUMNYOA WAISLAMU WATASEMA NDEVU NI VAZI LA KIISLAMU...
MASHEIKH ACHENI KUENEZXA UDINI KWA MASLAHI YA MATUMBO YENU -HASA POSHO MNAZOPATA KUTOKA CCM KILA BAADA YA KUTOA MATAMKO TAFADHARI
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,250,919
Members 481,523
Posts 29,750,780