Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashed Potatoes

Discussion in 'JF Chef' started by YETOOO, Sep 26, 2012.

  1. YETOOO

    YETOOO Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau walio wataalamu wa kupika mashed potatoes naombeni mtuwekee mahitaji yake hapa na jinsi ya kupika chakula hicho.Natanguliza shukrani zangu za dhati maana napenda sana hicho chakula ila nikipika mimi nahisi kama nakabwa.Nyie wenye maujuzi pliiiiiz okoeni jahazi.
     
  2. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nami nakuunga mkono kwa ombi hili.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,687
    Likes Received: 3,564
    Trophy Points: 280
    loh nimeifungua hii sredi fasta nilijua kuna receipe uwiiiiiii
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,687
    Likes Received: 3,564
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,687
    Likes Received: 3,564
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,509
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Nashauri JF kuwa na jukwaa la vyakula na mapishi kwa ajili ya afya zetu. We need to eat health now otherwise pressure na visukari vitatumaliza.
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,487
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Kupika viazi ya kuponda
    Hatua: Menya viazi vyako, kisha vioshe na kuviweka jikoni. Ongeza maji safi, na katakata kitunguu maji na uweke ndani ya viazi. Ongeza chumvi kidogo na pilipili manga kidogo kupata ladha flani tamu. Hakikisha kuvigeuza ili viweze kuiva kwa urahisi. Vikishaiva, epua sufuria na mwaga maji, kisha chukua mwiko na kuanza kuviponda. Ongeza maziwa, siagi a.k.a blueband na butter kisha endelea kuviponda. Endelea kuongeza maziwa, siagi na butter mpaka utakapoona viazi vimelainika vya kutosha. Tayarisha mash potatoes yako kwa kuliwa

    [​IMG]

    Dedix to BADILI TABIA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,045
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    Beef steak je?
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,687
    Likes Received: 3,564
    Trophy Points: 280
    asante Young Master, naweza kuweka vionjo kidogo? Spice kama vitunguu swaumu na majani ya korianda ?

    sweetlady umeona desa hili?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,487
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Inategemea na spice...sasa sijui kama butter na vitunguu swaumu vinaenda pamoja...Mie sijawahi kujaribu kuweka spices nyingine...ila jaribu pengine kinaweza kuwa kizuri.
     
  12. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 8,051
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    Hichi chakula sijawahi kukipenda kwa ujumla kwangu nakiona ni kibaya nilishakila twice pale The Chef Pride first nilitamani kwani kuna mshikaji alikuwa anatuambia ugali wa kizungu unapikwa kwa viazi so kwa jinsi tulivyokuwa tunapenda viazi na haswa utamu wa Chips dah nikajua huo ugali utakuwa poa sasa ile kuja kuula nikajichokea yaani kama ndoto iliyokufa na 2nd time hapo hapo The Chef pride nilikula vijiko viwili tu kikanishinda
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,345
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    mash potatoes na baked beans,na cheese on top
     
Loading...