Mashamba ya Bangi yateketekezwa Tarime


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,629
Likes
6,195
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,629 6,195 280
Kamati ya Ulinzi na Usalama wilayani Tarime mkoani Mara imeendesha oparesheni kali na kufanikiwa kukamata mashamba makubwa ya zao la bangi ikiwemo bangi kavu ambayo tayari imeandaliwa kwa ajili ya kusafirishwa kwenda nchi jirani kwa ajili ya kuuzwa.

Chanzo: ITV
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,111
Likes
77,099
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,111 77,099 280
Hawa watu wataendeleza biashara hii haramu na ya hasara hadi lini?
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,303
Likes
6,753
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,303 6,753 280
Vp kuhusu TRA , Hawajadai kodi ya mauzo ya bidhaa nje ya nchi??
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,638
Likes
6,651
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,638 6,651 280
Sipati picha wakiiochoma moto labda wanyanganywe silaha zote maana kitakachoendelea sitaki ushahidi hapo!!!
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
2,825
Likes
2,765
Points
280
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
2,825 2,765 280
Serikali itafute njia mbadala ya kuteketeza mashamba haya ya bangi. Jinsi nilivyoona wanafyeka na kuchoma kienyeji zoezi hili linaweza kuwaletea madhara ya kiafya askari na ukizingatia moshi wa bangi ni hatari kwa MTU asiyetumia. Nashauri zitafutwe harvesting machine kwa ajili ya kuvuna na ziwepo insilirators kwa ajili ya utekeyezaji salama
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,111
Likes
77,099
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,111 77,099 280
Bro hakuna biashara haramu yenye hasara... Ukiona wamekomalia kulima na kuuza ganja ujue wanapata faida sana.
Mkuu, wanapata hasara sana, hofu pekee ni hasara kubwa, usidhani kuwa na biashara au pesa ikuleteayo hofu ni faida...no kubwa
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,303
Likes
6,753
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,303 6,753 280
Mkuu, wanapata hasara sana, hofu pekee ni hasara kubwa, usidhani kuwa na biashara au pesa ikuleteayo hofu ni faida...no kubwa
Kwenye hofu na kuishi tumbo joto nakuunga mkono.. Ila kwenye pesa ni lazima wanafaidika bro.. Kwa maana mimi naamin huwez ukafanya biashara ya hasara alaf uikazanie hiyo hiyo kila uchao..
 
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2016
Messages
1,111
Likes
1,098
Points
280
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2016
1,111 1,098 280
dah biashara zingine hizi nazo!
 
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,737
Likes
1,124
Points
280
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,737 1,124 280
Dah wanaionea sana hii sigara bwege,.c waiwache tu watu wajifil hi.
 
Ng'egera

Ng'egera

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
767
Likes
372
Points
80
Age
41
Ng'egera

Ng'egera

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
767 372 80
Nimeona habari kupitia kituo cha ITV inahusiana na maswala ya uharibuji wa mashamba ya bangi huko Tarime lakini ghafla nikaona mtu mmoja ambae ameambatano na polisi akionyesha bendera ya CHADEMA wakiwa kwenye uteketezaji wa shamba hilo. Sijaelewa hebu waliiona habari nijuzeni.

==================


Kamati ya Ulinzi na Usalama wilayani Tarime mkoani Mara imeendesha oparesheni kali na kufanikiwa kukamata mashamba makubwa ya zao la bangi ikiwemo bangi kavu ambayo tayari imeandaliwa kwa ajili ya kusafirishwa kwenda nchi jirani kwa ajili ya kuuzwa.

Chanzo: ipp media
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,303
Likes
6,753
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,303 6,753 280
Mkuu sasa hapo tatizo nn? Kuoneshwa bendera ya chadema auuu kuna jingine? Au unataka nape apite nayo pia?
Atakua ni kiongoz wa chama.
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Nimeona habari kupitia kituo cha ITV inahusiana na maswala ya uhalibuji wa mashamba ya mangi huko tarime lakini ghafla nikaona mtu mmoja ambae ameambatano na polisi akionyesha bendera ya chadema wakiwa kwenye uteketezaji wa shamba hilo sijaelewa hebu waliiona habari nijuzeni
Wewe pia si umeiona habari? Sasa walioiona habari si na wao wameona hicho hicho ulichoona?
 

Forum statistics

Threads 1,236,303
Members 475,050
Posts 29,253,384