Mashairi! Mashairi!

  • Thread starter Analogia Malenga
  • Start date

Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,102
Points
1,225
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,102 1,225
Naandika mashairi na tenzi zenye vina na mizani kwa shughuli tofaut kama sherehe ya harusi, kipaimara, ekaristi, ubatizo, send off, birthday, nk. Mashairi ya faraja, mapenzi, ujasiri nk. Bei ni nafuu. Kwa mawasiliano zaidi 0765778250, 0718651585 au nyawalen@gmail.com au nichek facebook [Balozi wa moro]. Zingatia:NAANDIKA MASHAIRI ILA UTAGHANI MWENYEWE! Aksante
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,540
Points
2,000
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,540 2,000
na mashairi ya nyimbo je? Nataka nianze kuflow reggae for my own interest but sina vina
 
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,102
Points
1,225
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,102 1,225
na mashairi ya nyimbo je? Nataka nianze kuflow reggae for my own interest but sina vina
hebu contact alafu tuone tunapiga mishe kiaje!
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,255
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,255 2,000
Naandika mashairi na tenzi zenye vina na mizani kwa shughuli tofaut kama sherehe ya harusi, kipaimara, ekaristi, ubatizo, send off, birthday, nk. Mashairi ya faraja, mapenzi, ujasiri nk. Bei ni nafuu. Kwa mawasiliano zaidi 0765778250, 0718651585 au nyawalen@gmail.com au nichek facebook [Balozi wa moro]. Zingatia:NAANDIKA MASHAIRI ILA UTAGHANI MWENYEWE! Aksante
unatakiwa ulipie gharama ya tangazo lako,hakuna cha bure siku hizi.
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
embu tuandikie shairi la JF hapa,tukupime.
 
Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
3,089
Points
2,000
Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
3,089 2,000
hiyoo mibangii tunayovuta, ni stimu za kulandukaa
tamaa sio faniiii,jamani mtakuja kuumbukaaa
 
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,102
Points
1,225
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,102 1,225
embu tuandikie shairi la JF hapa,tukupime.
sema nimeandika fasta.umu NI KAWAUNJA KADOGO, KA UHURU WA KUSEMA.
UWANJA USO NA WIGO, KILA NYANJA HUTAZAMA.
JF KAMA GEGO, HULA MIFUPA NA NYAMA.
NI MWIBA KAMA WA NGOGO, KWA MSHIKILIA UMMA.


Yap! Let u comment
 
che wa Tz

che wa Tz

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
279
Points
195
che wa Tz

che wa Tz

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
279 195
Good idea, mi nimekuelewa zaidi, kula kwa talent yako

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,286,237
Members 494,902
Posts 30,888,038
Top