Masau Bwire kumrithi Dismas klabu ya Yanga

Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
9,129
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
9,129 2,000
Ili afe njaa?
Au Mzee akilimali amesharithi mikoba ya manji?
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,820
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,820 2,000
Sidhani kama kuna tatizo! Tupo kwenye awamu ya kupiga porojo na propaganda kwenye kila jambo. Hivyo atafaa tu. Dismas Ten anaweza akaachwa kwenye mambo ya masoko na mikakati mingine mingine ya maendeleo ya timu.

Ngoja huyo Manara naye apate wa kumjibu upuuzi wake kama ilivyokuwa enzi za Jerry Muro.
 
B

Bukali

Senior Member
Joined
May 7, 2018
Messages
142
Points
250
B

Bukali

Senior Member
Joined May 7, 2018
142 250
Yanga kama hawashindi hawachezi Mpira mzuri uwanjani hata arudi Murro, aje Manara, aje kifaru,au huyo masau bwire. Watu hawata enda uwanjani. Mtajiambia. Unapiga ngonjera then uwanjani hafifu harafu tuje uwanjani. Haiwezekani.
 
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
1,413
Points
2,000
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
1,413 2,000
Kwani jamaa sio mjeda?
 
Rashford Lingard

Rashford Lingard

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2018
Messages
851
Points
1,000
Rashford Lingard

Rashford Lingard

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2018
851 1,000
Kumbe Manara anawapa tabu
 
ngajapo

ngajapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
683
Points
500
ngajapo

ngajapo

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
683 500
kama ni kweli basi huu ndo ujuha kuwahi kupindukia!! kwani mpira ni propaganda? mimi huwa situkani ila nongea ukweli daima, yanga wameathirika na ccm ya kale kabla magu hajairarua.. wengi wa viongozi wanaendesha mambo kiujanjaujanja hawajui kuwa mpira ni sayansi na sio propaganda...
 

Forum statistics

Threads 1,336,156
Members 512,550
Posts 32,528,821
Top