Marufuku kutumia Facebook, Twitter na Google kwa Warusi wote

Marufuku kutumia Facebook, Twitter na Google kwa Warusi wote

bluetooth23

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2013
Posts
348
Reaction score
326
Akiwa jijini Saint Petersburgh, rais wa Russia Vladmir Putin amewaambia warusi waache kutumia google, facebook na twitter katika mawasiliano yao. Ikionekana ni katika kuihofia Marekani, Putin amewaeleza warusi kuwa social networks hizo zinacollet personal data zote duniani na kuzituma makao makuu ya shirika la kijasusi la marekani liitwalo Central Intelligence Agency maarufu kama CIA ambalo linasimamia servers zote za Facebook, Google na Twitter ili kupata data za maadui na mipango yote itakayohusu usalama wa marekani na pia kujua siri za watu wa mataifa mengne. Putin amewataka warusi wote watumie social networks za kirusi katika mawasiliano yao. Pia amependekeza mamlaka za mawasiliano na parliament kutunga sheria ya kupga marufuku matumizi ya Facebook, Twitter na Google nchini humo. China wao siku nyingi walishapiga marufuku mitandao hyo na hivi juzi Uturuki nao wamepga marufuku.
 
Hapo sawa kabisa, siri zinatoka. Ngona nimchaki naniliyu, ila yeye yuko wassap, hawajakatazwa na wassap kweli?
 
Hivi karibuni Prime Minister wa Turkey alipiga marufuku nchini mwake matumizi ya twitter akidai yanaingilia mambo ya watu binafsi.

Hii ni baada ya kutolewa kashfa ya rushwa ya rushwa ya viongozi wa Turkey akiwemo na yeye.

Lakini mahakama iliubatilisha uamuzi huo. 🍉
 
Hapa kwetu tunataka. Wasijaribu kabisa kuzuia. yaani mimi nisiwepo twiter na google si itakuwa kifungo cha maisha hicho. JK watz tunataka at our own risk.
 
Kiukweli hizi social networks cyo nzr ndg zangu,miaka ya mbele nchi zitakuwa na vilaza tu!Watoto mashulen wanawaza watoke sangapi darasani ili wakapitie fb,twtr,etc !nt gd at all katika mawasiliano yao. Ikionekana ni katika kuihofia Marekani, Putin amewaeleza warusi kuwa social networks hizo zinacollet personal data zote duniani na kuzituma makao makuu ya shirika la kijasusi la marekani liitwalo Central Intelligence Agency maarufu kama CIA ambalo linasimamia servers zote za Facebook, Google na Twitter ili kupata data za maadui na mipango yote itakayohusu usalama wa marekani na pia kujua siri za watu wa mataifa mengne. Putin amewataka warusi wote watumie social networks za kirusi katika mawasiliano yao. Pia amependekeza mamlaka za mawasiliano na parliament kutunga sheria ya kupga marufuku matumizi ya Facebook, Twitter na Google nchini humo. China wao siku nyingi walishapiga marufuku mitandao hyo na hivi juzi Uturuki nao wamepga marufuku. [/FONT][/SIZE][/QUOTE]
 
Putin ataimaliza tena Urusi, mabilionea wanaanza kusepa na mihela yao kabla udikteta haujarudisha ukomunisti, mtaji wenyewe nchi nzima ni gesi na mauzo ya silaha tu, kwa hapo anapigika kiuchumi.
 
Assange alionya ya kuwa FACE BOOK, YAHOO GOOGLE TWITTER et al are SPYING MACHINE OF US.
 
Putin ataimaliza tena Urusi, mabilionea wanaanza kusepa na mihela yao kabla udikteta haujarudisha ukomunisti, mtaji wenyewe nchi nzima ni gesi na mauzo ya silaha tu, kwa hapo anapigika kiuchumi.

Huyu jamaa ni mpuuzi sana,anahatarisha usalama wa dunia,anafanya mambo kitoto toto,anazuia watu wasitumie fb,twita kama watoto wadogo.

Waziri wa fedha wa urusi alionya kua urusi inaweza ikawa na zero economic growth mwaka huu kama hali hii itaendelea,robo iliyopita uchumi wa urusi umekua kwa 0.8% na sasa wawekezaji wengi wanaikimbia nchi.

Ataiua ile nchi,baadhi ya matajiri wa kirusi wanakimbiza mitaji yao nje kwa kuhofia putin kurejesha ukomonisti,urusi inakoelekea itaumia.
 
Putin ataimaliza tena Urusi, mabilionea wanaanza kusepa na mihela yao kabla udikteta haujarudisha ukomunisti, mtaji wenyewe nchi nzima ni gesi na mauzo ya silaha tu, kwa hapo anapigika kiuchumi.

Wengi humu hawamfahamu huyu bwana na Soviet. Ni muendelezo wa vita baridi. U.S ni ngumu kumuepuka kiteknolojia.
 
Kwa swala la kwamba Facebook imezuiwa china siyo kweli mm nipo china na naitumia kila siku kuwasiliana hasa ile video call yao inatba sana huku pia rais wa urusi hajapiga marufuku ila katoa onyo kwa watumiaji kuwa makini na matumizi yao.
NO RESEARCH NO RIGHT TO SPEAK
 
Kwa swala la kwamba Facebook imezuiwa china siyo kweli mm nipo china na naitumia kila siku kuwasiliana hasa ile video call yao inatba sana huku pia rais wa urusi hajapiga marufuku ila katoa onyo kwa watumiaji kuwa makini na matumizi yao.
NO RESEARCH NO RIGHT TO SPEAK

Aisee! Hii kitu kuizuia ni ngumu.
 
Back
Top Bottom