Marekani yajuta kuwaua wanajeshi wa Syria

Marekani yajuta kuwaua wanajeshi wa Syria

Namkubali sana Putin.. anafanya unprecedent moves ambazo si US au EU wanaweza kufanya prior Estimations.

Sasa hivi hao Rebels ambao wanafadhiliwa na US wanalalamika kuwa Ceasefire agreement inampa Assad favor. Assad anakuwa kwenye better position.
 
Uko sawa kabisa mkuu, lengo la Marekani ni kuidhoofisha Urusi kiuchumi, Kwa Sababu mauzo ya gesi yanaibusti Sana urusi kiuchumi Kwa hali, Urusi haitakubali maana tayari inaujua mchezo wa marekani na Vita Syria haitaisha.
Rejea neno la Mungu ktk utabiri wa nabii isaya, Ole wako Damascus maana mjini wako utakuwa magofu.
maneno ya isaya hayana uhusiano wowote na hali ya sasa ya damaska,isaya hakuwa anatabiri bali alikuwa anaongelea hali ya vita iliyokuwepo kipindi kile,

mpaka sasa damaska sio magofu,japo mamia ya miaka kule nyuma iliwahi kuwa magofu
 
Mpaka leo sijui sababu gani inayowafanya Wamerakani na Warusi kuendelea kuwepo Syria.
Kwani wakiondoka kuna madhala gani?
Kwani ni lazima kwa kila Taifa kufuata utawala wa kidemokrasia?
Vipi kuhusu urithi wa dunia wa mji/jiji la Damascus?
Au ndio tunavyoita kutimia kwa /kutimiliza maandiko katika vitabu vitakatifu?
lengo la marekani ni kumuondoa Asaad madarakani na lengo la urusi Asad abaki madarakani
 
Marekani sio wazuri kabisa...
Sasa hapo kwa syria tuombe tramp ashinde urais labda patatulia,
akishinda yule mama mwanga vitaumana.....
 
Na Kuna watu wanawapongeza Marekani.. USA amefanya dunia sio mahali salama ata kidogo.. Migogoro yake ya kutengeneza ni mingi sana
 
Ukifatilia mambo utakuta walio mfundisha PK mbinu hizo na William Clinton na John Blair - ni marafiki wake wa karibu mpaka leo, Bill Clinton kwa mfano alinunua nyumba huko Rwanda, kwa nini!!

Hillary Clinton akishida kinyanganyiro cha Urais nchini mwao, basi vurugu ndani ya DRC zitalipuka upya na uporaji wa mali asili utarudi pale pale. Au utamsikia mama huyo akisema Congo ni nchi kubwa mno ingawanywe kama Sudan ili Kivu iende Rwanda na kasikasini Uganda, atajaribu kupiga debe hilo kutokana na shinikizo la PK don't you underrate PK ana mbinu nyingi sana - Clintons wana mawazo ya ajabu sana, wanataka ni Syria inagawanywe - akishinda Urais Dunia itavurugika sana.
duuuh sasa kama huyu mama yuko hivi akipewa trump itakuaje?? si ndo itakua balaa zaidi???
 
nenda kashambulie kambi za kijeshi za wamarekani afu utoke na msemo kuwa ilikuwa bahati mbaya uone kitakacho fuatia.
natamani yule anayejiita mtukufu aliye bora kwenye kukurupuka afanye ivyo!! tuone itatokea nini!!
 
Uko sawa kabisa mkuu, lengo la Marekani ni kuidhoofisha Urusi kiuchumi, Kwa Sababu mauzo ya gesi yanaibusti Sana urusi kiuchumi Kwa hali, Urusi haitakubali maana tayari inaujua mchezo wa marekani na Vita Syria haitaisha.
Rejea neno la Mungu ktk utabiri wa nabii isaya, Ole wako Damascus maana mjini wako utakuwa magofu.
Lete verse tuzipitie
 
Mpaka leo sijui sababu gani inayowafanya Wamerakani na Warusi kuendelea kuwepo Syria.
Kwani wakiondoka kuna madhala gani?
Kwani ni lazima kwa kila Taifa kufuata utawala wa kidemokrasia?
Vipi kuhusu urithi wa dunia wa mji/jiji la Damascus?
Au ndio tunavyoita kutimia kwa /kutimiliza maandiko katika vitabu vitakatifu?
Lipo uchi hili, akiondoka marekani vita imeisha. Akiondoka Urusi utawala wa Assad unafika kiama.
 
May be they done it purposeful ili vita isiishe, because i think wanafaidika sana vita iki going on
Ungeandika kwa Kiswahili ungekuwa sahihi zaidi. Sasa hicho Kiingereza chako ni majanga matupu. Hiyo grammar yako ni hatari
 
Uko sawa kabisa mkuu, lengo la Marekani ni kuidhoofisha Urusi kiuchumi, Kwa Sababu mauzo ya gesi yanaibusti Sana urusi kiuchumi Kwa hali, Urusi haitakubali maana tayari inaujua mchezo wa marekani na Vita Syria haitaisha.
Rejea neno la Mungu ktk utabiri wa nabii isaya, Ole wako Damascus maana mjini wako utakuwa magofu.
Mkuu nipe haya nipitie
 
Back
Top Bottom