Marekani inaelekea kushindwa

Marekani inaelekea kushindwa

HIMLER

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
429
Reaction score
227
Ni juu ya vita yake dhidi ya ugaidi maana kila kukicha naona makundi hayo yanazidi kuimarika kila Mahali mmarekani anapogusa amani unatoweka kabisa angalia Libya, Syiria, Iraq, Ukraine, Somalia na kwengineko.
 
Usilam ni haki na ndiyo maana marekani hashindi kwa sababu kasimama kwenye batili
 
Inambidi abadili mbinu za kupambana na ugaidi.
Mimi ninachojua marekani ni gaidi namba 1 na EU namba 2. Hii ni kwa maana halisi ya ugaidi. Ndo maana hata siku moja hajawahi kumfikisha kiongozi wa nchi yoyote the hague. Kwa sababu operation zake ni za kigaidi.
Alafu jamani, ugaidi siyo uislam. Hii ni brainwash ya marekani anapotaka kuudanganya ulimwengu. Ugaidi unafanywa na nchi au kikundi chochote cha dini, kabila au mkusanyiko wa watu fulani. Amerika inaprove failure kutokana na yeye kulikologa. Ameufanya ugaidi kama ni mambo ya kidini.
 
Inambidi abadili mbinu za kupambana na ugaidi.
Mimi ninachojua marekani ni gaidi namba 1 na EU namba 2. Hii ni kwa maana halisi ya ugaidi. Ndo maana hata siku moja hajawahi kumfikisha kiongozi wa nchi yoyote the hague. Kwa sababu operation zake ni za kigaidi.
Alafu jamani, ugaidi siyo uislam. Hii ni brainwash ya marekani anapotaka kuudanganya ulimwengu. Ugaidi unafanywa na nchi au kikundi chochote cha dini, kabila au mkusanyiko wa watu fulani. Amerika inaprove failure kutokana na yeye kulikologa. Ameufanya ugaidi kama ni mambo ya kidini.

Nakubaliana na wewe hata utakumbuka Osama alikuwa mtu wao na alama ktk mwili wake walikuwa wanazijua,angalia Boeing ya Malaysia ilivyopotea ni utata mtupu!
 
Wao ndio wanaowatengeza hao magaidi

War is the most profitable business on earth
 
Usilam ni haki na ndiyo maana marekani hashindi kwa sababu kasimama kwenye batili
Hapa sijakuelewa kabisa!Fikiria magaidi ya Boko haram!wale watoto waliowateka wana maamuzi gani juu ya kile wanachohukumiwa nacho na uhusiano wake na batili aliyosimamia Marekani?


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Usilam ni haki na ndiyo maana marekani hashindi kwa sababu kasimama kwenye batili
Mkuu mbona mtoa mada hajataja neno uislamu? Kataja marekani na ugaidi. Unataka kusema Ugaidi=uislamu? Mi siamini hivyo sababu Joseph kony si muislamu na anafanya vitendo vya kigaidi!
 
Ni juu ya vita yake dhidi ya ugaidi maana kila kukicha naona makundi hayo yanazidi kuimarika kila Mahali mmarekani anapogusa amani unatoweka kabisa angalia Libya, Syiria, Iraq, Ukraine, Somalia na kwengineko.

Obama weak president .Muache kumsifia vitu vya ajabu .aamke afanye Kazi scandal zimemjaa Huyo .IRS scandal,VA scandal ,terrorist release ( ameachia 5 terrorist ) .tittle should be Obama can't lead .His popularity is 34 percent from75 percent .aache uvivu
 
Ni juu ya vita yake dhidi ya ugaidi maana kila kukicha naona makundi hayo yanazidi kuimarika kila Mahali mmarekani anapogusa amani unatoweka kabisa angalia Libya, Syiria, Iraq, Ukraine, Somalia na kwengineko.

Sidhani kama anashindwa ila naanza kuamini ni kitu anachokitengeneza yeye mwenye kwa faida anayoijua. Ni wazi kuwa Osama alijengwa na Marekani, Iraq hapajawahi tokea ugaidi kabla ya uvamizi wa Marekani, Afghanistan Ugaidi umeanza baada Us invasion, Libya ilikuwa nchi ya amani kabla Marekani hawajaivamia, Alkaida wa Syria wanasaidiwa na Us, Saudia, Israel, Uk etc. Tukumbuke hata Somali japo kulikuwa na vita hapakuwa na Ugaidi mpaka Us ilipoingilia wakati wa M. Farah Aideed. Fikiria magaidi kama Boko haram wanapata wapi silaha, na pesa? Zinapitia wapi? Mara nyingi Us imetoa tahadhari ya shambulio la ugaidi, huwa wanazipjta wapi taarifa hizo?
 
Ni juu ya vita yake dhidi ya ugaidi maana kila kukicha naona makundi hayo yanazidi kuimarika kila Mahali mmarekani anapogusa amani unatoweka kabisa angalia Libya, Syiria, Iraq, Ukraine, Somalia na kwengineko.

mkuu naomba nikumbushe, hv ni lini marekani alitia timu Syria na ukraine?
 
Sidhani kama anashindwa ila naanza kuamini ni kitu anachokitengeneza yeye mwenye kwa faida anayoijua. Ni wazi kuwa Osama alijengwa na Marekani, Iraq hapajawahi tokea ugaidi kabla ya uvamizi wa Marekani, Afghanistan Ugaidi umeanza baada Us invasion, Libya ilikuwa nchi ya amani kabla Marekani hawajaivamia, Alkaida wa Syria wanasaidiwa na Us, Saudia, Israel, Uk etc. Tukumbuke hata Somali japo kulikuwa na vita hapakuwa na Ugaidi mpaka Us ilipoingilia wakati wa M. Farah Aideed. Fikiria magaidi kama Boko haram wanapata wapi silaha, na pesa? Zinapitia wapi? Mara nyingi Us imetoa tahadhari ya shambulio la ugaidi, huwa wanazipjta wapi taarifa hizo?

mkuu uwepo wa ugaidi duniani ni mtaji kwa marekeni kwani bila hivyo watu wengi sana marekani wangekosa ajira kwahiyo marekani anatumia neno ugaidi kwa maslahi ya kiuchumi na kisiasa,angalia maeneo yote aliyovamia utakuta wafanyakazi wa kimarekani,
 
Obama weak president .Muache kumsifia vitu vya ajabu .aamke afanye Kazi scandal zimemjaa Huyo .IRS scandal,VA scandal ,terrorist release ( ameachia 5 terrorist ) .tittle should be Obama can't lead .His popularity is 34 percent from75 percent .aache uvivu
obama ni rais poa kabisa wamarekani wamewahi kupata ukiachia jimmy carter,

kungekua na rais kama george kichaka,au mac cain,dick cheney hivi saa dunia ingekua ni magofu tu kwa vita.
 
Back
Top Bottom