Marekani amelifanya jeshi la Japan kuwa dhaifu

Marekani amelifanya jeshi la Japan kuwa dhaifu

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Posts
4,727
Reaction score
13,466
Tokea jeshi la japan kusurender na kuwa chini ya uangalizi wa marekani, naona ndio wamekuwa wanyonge japo wana teknolojia kubwa

Kim jong un kila kukicha anayaelekeza maombora yake kwenye eneo la japan kama sehem yake ya kutestia mitambo, hii ni ishara na dharau kuwa japan hawezi fanya kitu

Lakini nawaza kama sio kudondoshwa kwa mabomu na nuclea kule hiroshima na Nagasaki, basi japan leo hii angekuwa na jeshi la kutisha na lakuogopeka sana, huyo mkorea asingethubutu kurusha makombora yake kwenye eneo la japan
 
Eee
Tokea jeshi la japan kusurender na kuwa chini ya uangalizi wa marekani, naona ndio wamekuwa wanyonge japo wana teknolojia kubwa

Kim jong un kila kukicha anayaelekeza maombora yake kwenye eneo la japan kama sehem yake ya kutestia mitambo, hii ni ishara na dharau kuwa japan hawezi fanya kitu

Lakini nawaza kama sio kudondoshwa kwa mabomu na nuclea kule hiroshima na Nagasaki, basi japan leo hii angekuwa na jeshi la kutisha na lakuogopeka sana, huyo mkorea asingethubutu kurusha makombora yake kwenye eneo la japan
 
Back
Top Bottom