Marehemu aonekana akikatiza mtaani akiwa hai

Marehemu aonekana akikatiza mtaani akiwa hai

Eti mshana jr ni kweli hii habar?

kuna kitu, sio kawaida mshana jr

Itakua alichukuliwa msukule ngoja mshana aje atuambie kwa urefu
Kuna mengi kwenye kifo cha huyo ndugu
1. Vision hallucination...kumuona mtu aliyekufa (huanza kama uzushi )kisha unapata support kubwa ya hadhira na automatically kutengeneza taswira ya marehemu na kuonekana ni kitu halisi
2. Dhana ya pili inaweza kupingana na dhana ya kwanza kwasababu ya ushanga mwekundu kiunoni...kwenye ishu za misukule au kufa kishirikina si kila wakati mambo huenda vizuri kuna wakati masharti hukosewa na kujikuta marehemu anasepa hivyo huko aliko chukuliwa anakuwa yupo nusu na duniani anakuwa yuko nusu ndio maana anaonekana na kupotea
3.ni maandalizi ya kugeuka mzimu
 
Kuna mengi kwenye kifo cha huyo ndugu
1. Vision hallucination...kumuona mtu aliyekufa (huanza kama uzushi )kisha unapata support kubwa ya hadhira na automatically kutengeneza taswira ya marehemu na kuonekana ni kitu halisi
2. Dhana ya pili inaweza kupingana na dhana ya kwanza kwasababu ya ushanga mwekundu kiunoni...kwenye ishu za misukule au kufa kishirikina si kila wakati mambo huenda vizuri kuna wakati masharti hukosewa na kujikuta marehemu anasepa hivyo huko aliko chukuliwa anakuwa yupo nusu na duniani anakuwa yuko nusu ndio maana anaonekana na kupotea
3.ni maandalizi ya kugeuka mzimu
Shukrani Mkuu
 
Kuna mengi kwenye kifo cha huyo ndugu
1. Vision hallucination...kumuona mtu aliyekufa (huanza kama uzushi )kisha unapata support kubwa ya hadhira na automatically kutengeneza taswira ya marehemu na kuonekana ni kitu halisi
2. Dhana ya pili inaweza kupingana na dhana ya kwanza kwasababu ya ushanga mwekundu kiunoni...kwenye ishu za misukule au kufa kishirikina si kila wakati mambo huenda vizuri kuna wakati masharti hukosewa na kujikuta marehemu anasepa hivyo huko aliko chukuliwa anakuwa yupo nusu na duniani anakuwa yuko nusu ndio maana anaonekana na kupotea
3.ni maandalizi ya kugeuka mzimu
Ahsante sana.
miss chagga njoo huku.
 
Kuna mengi kwenye kifo cha huyo ndugu
1. Vision hallucination...kumuona mtu aliyekufa (huanza kama uzushi )kisha unapata support kubwa ya hadhira na automatically kutengeneza taswira ya marehemu na kuonekana ni kitu halisi
2. Dhana ya pili inaweza kupingana na dhana ya kwanza kwasababu ya ushanga mwekundu kiunoni...kwenye ishu za misukule au kufa kishirikina si kila wakati mambo huenda vizuri kuna wakati masharti hukosewa na kujikuta marehemu anasepa hivyo huko aliko chukuliwa anakuwa yupo nusu na duniani anakuwa yuko nusu ndio maana anaonekana na kupotea
3.ni maandalizi ya kugeuka mzimu
duh tunamkomboaje huko awe mtu tena?
 
Afadhani mtaalamu mshana umefika maana ilishatokea sintofahamu hapa ya hali ya juu
 
duh tunamkomboaje huko awe mtu tena?
Ni afadhali afe moja kwa moja kwakuwa hata akikombolewa atakuwa sio yeye tena...
Aneshasomewa ibada ya mazishi kwa uhalisia akazikwa kwa uhalisia kwahiyo ni kwamba kuzimu ameshaiona kwa uhalisia..kumrudisha duniani ni kumtafutia mateso
 
Hakuna hata shuhuda mmoja aliyesema amemuona marehemu uso kwa uso...Wote wanaishia kusema kaonekana, kaonekana...

Hii haina tofauti na zsmani nilikuwa nasikia watu wakisema fulani kafufuka alikuwa kachukuliwa msukule..Ila ukiuliza watu kila mtu anakwambia kaoneka, kaonekana...mara inasemekana....hakuna hata mmoja anayesema kamuona....

Wamuache marehem ajipumzikie kwa amani...Hakuna cha ameonekana wala nini..
 
Kuna mengi kwenye kifo cha huyo ndugu
1. Vision hallucination...kumuona mtu aliyekufa (huanza kama uzushi )kisha unapata support kubwa ya hadhira na automatically kutengeneza taswira ya marehemu na kuonekana ni kitu halisi
2. Dhana ya pili inaweza kupingana na dhana ya kwanza kwasababu ya ushanga mwekundu kiunoni...kwenye ishu za misukule au kufa kishirikina si kila wakati mambo huenda vizuri kuna wakati masharti hukosewa na kujikuta marehemu anasepa hivyo huko aliko chukuliwa anakuwa yupo nusu na duniani anakuwa yuko nusu ndio maana anaonekana na kupotea
3.ni maandalizi ya kugeuka mzimu
hiyo namba 3 mkuu[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Ukakasi wa habari hii ni kuwa kila mtu anasema kuwa amesikia kuwa marehemu ameonekana, hakuna hata mmoja aliyedai kuwa yeye binafsi amemuona marehemu ana kwa ana.
Habari huanza kama uzushi ikashakaa sana basi wengi huamini kama habari ya kweli.
NB: Nafahamu yapo matukio ya mtu aliyezikwa kuonekana lakini kwa hili ni habari iliyozuka tu huku kukiwa hakuna shahidi wa moja kwa moja juu ya kuonekana kwa marehemu huyo.

Kuweka kumbukumbu sawa, mnakumbuka jinsi watu walivyojazana pale TEMEKE hospitali kuja kuona watu waliogandana lakini kila anayeulizwa anajibu yeye pia amesikia na hakupatikana shahidi aliyewaona hao waliogandana
 
Wamtafutie jina lingine kwa muda wasije kushtakiwa kwa uchochezi...
 
Ni afadhali afe moja kwa moja kwakuwa hata akikombolewa atakuwa sio yeye tena...
Aneshasomewa ibada ya mazishi kwa uhalisia akazikwa kwa uhalisia kwahiyo ni kwamba kuzimu ameshaiona kwa uhalisia..kumrudisha duniani ni kumtafutia mateso
jamani
 
Hakuna hata shuhuda mmoja aliyesema amemuona marehemu uso kwa uso...Wote wanaishia kusema kaonekana, kaonekana...

Hii haina tofauti na zsmani nilikuwa nasikia watu wakisema fulani kafufuka alikuwa kachukuliwa msukule..Ila ukiuliza watu kila mtu anakwambia kaoneka, kaonekana...mara inasemekana....hakuna hata mmoja anayesema kamuona....

Wamuache marehem ajipumzikie kwa amani...Hakuna cha ameonekana wala nini..
 
Back
Top Bottom