Marble na Granite

Marble na Granite

Joined
Nov 28, 2018
Posts
6
Reaction score
1
Kwa mahitaji ya marble, granite jumla na rejareja na mafundi bora wa kujenga majiko ya marble, Tiles ndani ya nyumba na makaburi(kuweka marble)
Piga / whatsapp 0657441192
IMG_20181128_105217_052.jpeg
 
Tumeshawafundisha weeee ...sasa ni kupita tu au unampa like ya kumfaraji
JF wameweka mwongozo mzuri kabisa lakini hawaufuati, Bado tuko kwenye ule ujinga wa kuamini kuwa "Chema chajiuza kibaya chajitembeza"
 
Mbona kuna mtu facebook anauza 75,000 kwa square meter!!!!!
Jamani jamani mbona sielewi.
 
Tofauti ya marble na granite ni nini? Zile za kitchen worktop ni marble au granite? Halafu huwa zina upana fulani nafikiri 60cm urefu ndio huwa unategemea na urefu wa jiko lako unaweza kuziunganisha. Nikipiga kwa square meter ni wazi nilipigwa kwa sababu nilinunua kwenye hardware shop 220,000/- urefu hauzidi 3m!
 
Kwa mahitaji ya marble, granite jumla na rejareja na mafundi bora wa kujenga majiko ya marble, Tiles ndani ya nyumba na makaburi(kuweka marble)
Piga / whatsapp 0657441192View attachment 948933
Tofauti ya marble na granite ni nini? Zile za kitchen worktop ni marble au granite? Halafu huwa zina upana fulani nafikiri 60cm urefu ndio huwa unategemea na urefu wa jiko lako unaweza kuziunganisha. Nikipiga kwa square meter ni wazi nilipigwa kwa sababu nilinunua kwenye hardware shop 220,000/- urefu hauzidi 3m!
 
Tofauti ya marble na granite ni nini? Zile za kitchen worktop ni marble au granite? Halafu huwa zina upana fulani nafikiri 60cm urefu ndio huwa unategemea na urefu wa jiko lako unaweza kuziunganisha. Nikipiga kwa square meter ni wazi nilipigwa kwa sababu nilinunua kwenye hardware shop 220,000/- urefu hauzidi 3m!
Marble na granite yote ni mawe yanachimbwa. Kwa kampuni yetu machimbo yako Oman na factory pia. Sisi ni branch tuna import.
Kwa siku izi kuna fake (zakutengeneza, za kichina) ambayo bei ipo chini ila ukakaa nayo itabadilika rangi au itakua na nyufa inabidi uwe makini sasa ya kununua.
Tofauti zake:
Granite ni jiwe gumu kuliko marble na matumizi yake ni mengi unaweza ukajengea Kaburi, ngazi, jikoni n.k.
Ila marble siyo ngumu kama granite unaweza ukaweka kama floor top za jikoni au bafuni n.k ,ila kwa kujengea kaburi Siyo nzuri sana.
Karibu dukani au wasiliana nasi kwa maelezo zaidi asante[emoji4].
 
Mbona kuna mtu facebook anauza 75,000 kwa square meter!!!!!
Jamani jamani mbona sielewi.
Sijajua inaweza ikawa mchina (sina uhakika)
Ila kwa bei ya granite au Marble original yaani jiwe kwa bei sisi tupo chini.
Jina la kampuni ni STONE WORLD unaweza ukagoogle utaona.
Machimbo yako Oman Na factory pia.
 
Tofauti ya marble na granite ni nini? Zile za kitchen worktop ni marble au granite? Halafu huwa zina upana fulani nafikiri 60cm urefu ndio huwa unategemea na urefu wa jiko lako unaweza kuziunganisha. Nikipiga kwa square meter ni wazi nilipigwa kwa sababu nilinunua kwenye hardware shop 220,000/- urefu hauzidi 3m!
Kwa size sisi inakua kubwa sana tunakukatia kutokana na ukubwa unaotaka siyo lazima 60 cm hata zaidi, kwani, kuna ambao top zao zimezidi 60 . Pia kuna matumizi mwingine kama ngazi n.k
 
Sqm ndo ina ukubwa gani? Wengije hatujui hivyo vipimo,

Ni kama viwanja wanatangaza kiwanja kinauzwa sqm sh 3000 biashara sh 5000 yani nakuaga sielewiiiiiiiii
Mkubwa paimari hukusomaga ile 'kofia huuzwa dukani mwa daudi senti mia'.................
 
Kama ungetupia picha mbili tatu ya kazi ulizofanya ingesaidia sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom