Marais wa Afrika Mashariki washindwa kumpongeza Uhuru Kenyatta


A

AKILI TATU

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2016
Messages
1,124
Likes
772
Points
280
A

AKILI TATU

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2016
1,124 772 280
kama kichwa kisemavyo,katika pita pita yangu huko twitani na facebukini hata kule instagramuni sijaona Rais awaye yoyete ukiachia mbali Museven aliyempongeza bwana Uhurunye kwa kuibuka na ushindi wa kimbunga juzi,

Hata musseven mwenyewe amempongeza si kama rais wa uganda bali kama mwenyekiti a jumuiya.

wadau na wajuvi wadiplomasia hii imekaaje na inaleta picha gani kwa bwana uhurunyee na kenya yake juu ya viongozi wenzake wa EAC?
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
6,670
Likes
5,257
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
6,670 5,257 280
Anachohitaji rais wa Kenya Uhuru Muigai Kenyatta si pongezi za madikteta uchwara, anahitaji tu kuanza kuchapa kazi kwa manufaa ya wakenya wote.
 
Jay456watt

Jay456watt

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2016
Messages
10,367
Likes
7,890
Points
280
Jay456watt

Jay456watt

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2016
10,367 7,890 280
kwani pongezi ni lazma? acha jamaa aanze kuchapa kazi ili nchi isonge mbele...sio kila uchao siasa...
 
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
1,823
Likes
609
Points
280
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
1,823 609 280
Kweli wanafiki in wengi
 
C

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
1,146
Likes
1,005
Points
280
C

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
1,146 1,005 280
Burundi kampongeza
 
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
2,570
Likes
5,231
Points
280
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
2,570 5,231 280
Kwani si walishampangeza mara ya kwanza
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,146
Likes
3,249
Points
280
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,146 3,249 280
Nadhani kwa muktadha wa gazeti la mwananchi la leo (Tovuti yao yahusika) wote wamempongeza kasoro JPM na Nkurunzinza
 
D

dindilichuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
573
Likes
494
Points
80
D

dindilichuma

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
573 494 80
Huko hakujulikani unaweza ukaponheza leo kesho ukaambiwa uchaguzi unarudiwa haukuwa huru na haki nafikiri nibora kusubiri kuliko kifanya kosa walilolifanya mara ya kwanza la kupongeza halafu unaaibika
 
makinikia 101

makinikia 101

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Messages
493
Likes
864
Points
180
makinikia 101

makinikia 101

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2017
493 864 180
Marafiki wa RAO wamemeza wembe. Wacha dawa iwaingie
 
ArchAngel

ArchAngel

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2015
Messages
3,152
Likes
2,212
Points
280
ArchAngel

ArchAngel

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2015
3,152 2,212 280
Hii inaitwa usiyempenda kaja.
 
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2009
Messages
2,295
Likes
3,549
Points
280
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2009
2,295 3,549 280
Nadhani kwa muktadha wa gazeti la mwananchi la leo (Tovuti yao yahusika) wote wamempongeza kasoro JPM na Nkurunzinza
JPM atakuwa anaendelea kuedit jina la mshindi atakuwa aliweka salam yenye jina la rafiki yake wa familia . Hii inaitwa usiyemtarajia karudi tena
 

Forum statistics

Threads 1,238,837
Members 476,196
Posts 29,333,339