maprofesa wa kesho wanapotokea

Konaball

JF-Expert Member
Mar 11, 2009
2,949
1,939
hawa ndio maprofesa wetu wa kesho
 

Attachments

  • ELIMU.jpg
    ELIMU.jpg
    34.9 KB · Views: 275

Ndallo

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
7,623
4,278
Hii style walionyoa hawa watoto inaitwa Kisaani nilishanyoaga enzi zangu za utoto!

attachment.php
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,135
13,081
kambi popote, bora material yazame, naamini hata kina Edo Boy wamesoma huku
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,135
13,081
sema naona ni spoon feeding hawana hata kiwezesho cha kuandikia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

2 Reactions
Reply
Top Bottom