Mapokezi jamani.


Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Jamani naombeni mnipokee nijisikie nipo nyumbani tena sebuleni.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
karibu sana mpendwa....habari ya leo?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Nzuri preta. Mzima wewe?
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,666
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,666 280
Jamani naombeni mnipokee nijisikie nipo nyumbani tena sebuleni.
Baada ya kutuachia maumivu??na NEC yako??Ndo unarudi unategemea kupata cheo :A S crown-1: gani mkuu??
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Duh!yaani wewe bonge la msanii,umeingia siku nyingi na umeandika posti nyingi alafu unaomba tukupokee kivipi?unaingia alafu unapiga hodi!wewe ni kabila gani?je huu ndiyo utaratibu wa kabila lenu?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,336
Likes
4,823
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,336 4,823 280
Duh!yaani wewe bonge la msanii,umeingia siku nyingi na umeandika posti nyingi alafu unaomba tukupokee kivipi?unaingia alafu unapiga hodi!wewe ni kabila gani?je huu ndiyo utaratibu wa kabila lenu?
Mkaribishe tu!
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
karib sana husninyo. tumefrahi sana kukuona umejiunga na sisi. PM maana yake ni Private Message.
asante na karib
 
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
3,985
Likes
128
Points
160
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined Jan 17, 2011
3,985 128 160
Karibu hii itakuwa kali ya mwaka mie mgeni nikukaribishe wewe mwenyeji wangu au unanitega nini?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
karib sana husninyo. tumefrahi sana kukuona umejiunga na sisi. PM maana yake ni Private Message.
asante na karib
ha ha ha!
We mhadhiri leo una matatizo gani kwenda kufufua masredi ya kale.
Lol!
Haya ahsante.
Hivi ban, invisible, maxence melo nazo maana yake nini?
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
ha ha ha!
We mhadhiri leo una matatizo gani kwenda kufufua masredi ya kale.
Lol!
Haya ahsante.
Hivi ban, invisible, maxence melo nazo maana yake nini?
nimemiss kukukaribisha kweli aisee. halaf nina kazawadi kako. hivi kaizer ameshaondoka dom?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
nimemiss kukukaribisha kweli aisee. halaf nina kazawadi kako. hivi kaizer ameshaondoka dom?
kaizer ameweka kambi aisee!
Dah! Mwalimu unataka kunipa zawadi ya masalio ya mabomu.
Dah!
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
kaizer ameweka kambi aisee!
Dah! Mwalimu unataka kunipa zawadi ya masalio ya mabomu.
Dah!
hii kaizer inanitafta ubaya sasa, na wewe inaonekana unafurahia aendelee kuwepo! haka kazawadi nitampa keren happuch ujue.
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
dah, sawa tu. Na mimi siji tena darasani.
uskuwe na hasira, natania tu bana. kazawadi tayari nimekaseal na jina lako. halaf nimependa sana hizi font zako. khaaa!
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Karibu Sana Hus... Mimi ndio VoR natumai tutakuwa marafiki wazuri sana...
Karibu Jamvini na usisahau ukarimu wangu kwamba nilikukaribisha..
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Karibu Sana Hus... Mimi ndio VoR natumai tutakuwa marafiki wazuri sana...
Karibu Jamvini na usisahau ukarimu wangu kwamba nilikukaribisha..
ahsante VOR, una jina zuri. Natumai nitajifunza mengi kutoka kwako.
 

Forum statistics

Threads 1,237,973
Members 475,809
Posts 29,308,441