Mapenzi yanapovunjika mmoja kulalamika amepotezewa mda

Mapenzi yanapovunjika mmoja kulalamika amepotezewa mda

Kupotezewa muda haina tofauti na kuumizwa..

Ni pale unapowekeza mapenzi yako ya kweli kwa mtu ambae hakuwa tayari kujifunga kwako(commit) na hakuwa na mapenzi ya kweli kwako,bali aliigiza kuwa na mapenzi ya kweli kwako ili apate kitu fulani kutoka kwako....

In short ni pale unapowekeza hisia za kweli kwa MTU atakaekuvunja moyo kwa penzi lake la ulongo
 
Kupotezewa muda haina tofauti na kuumizwa..

Ni pale unapowekeza mapenzi yako ya kweli kwa mtu ambae hakuwa tayari kujifunga kwako(commit) na hakuwa na mapenzi ya kweli kwako,bali aliigiza kuwa na mapenzi ya kweli kwako ili apate kitu fulani kutoka kwako....

In short ni pale unapowekeza hisia za kweli kwa MTU atakaekuvunja moyo kwa penzi lake la ulongo

Jibu zurii!
 
ofcourse, kupotezew muda kupo you know why , when it reach atime mwingine ana malengo marefu (long term) na mwingine mafupi (shortterm) imagine nina aguy ambaye nampendea material things na yeye he wants to marry me , by any means ntampotezea muda pale ntakapo break up naye kisa kafulia. So kupotezewa muda ni kitu kama dissapointment.
 
Kwa kweli ata mimi siwaelewi wakinadada juzi tu nmetoka kupiga chini demu wangu mmoja ivi anaanza kulalamika kwamba nimempotezea mda sasa mim siekewi huo mda nimempotezea kivip wakat yeye kwao anafanya mishe zake kama kawaida wadada wamezidi sana waache iyo kauli yao
 
Kwa kweli ata mimi siwaelewi wakinadada juzi tu nmetoka kupiga chini demu wangu mmoja ivi anaanza kulalamika kwamba nimempotezea mda sasa mim siekewi huo mda nimempotezea kivip wakat yeye kwao anafanya mishe zake kama kawaida wadada wamezidi sana waache iyo kauli yao

Mkuu wewe unaona ulichokifanya ni sahihi????
 
Back
Top Bottom