Mapenzi ya dhati, huanza na urafiki

Mapenzi ya dhati, huanza na urafiki

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Posts
2,863
Reaction score
3,854
Pamoja na kwamba ziko namna na mbinu kadha wa kadha za kuanzisha mahusiano, lakini uzoefu unaonesha kwamba mapenzi ya dhati hujengwa kwa kuanza na urafiki then mapenzi ya dhati hufuata baada ya hapo.Tabia ya kutongoza moja kwa moja mara ya kwanza tu kuonana, utaishia kupata vicheche tu, Ladies wanaojitambua utawasikia tu!

Nawasilisha kwa kuungwa mkono na kupingwa pia

Ni hayo tu

Karibuni
 
Back
Top Bottom