Mapenzi nomaaaa...haya tena wana ndoa.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi nomaaaa...haya tena wana ndoa..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JOYCE PAUL, Oct 16, 2012.

  1. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yako wapi mapenzi yenu ya mara ya kwanza mlipokutana hadi mkaamua kufunga ndoa..halafu mwisho wa siku ni kukatana mapanga?jamani hii akili au?si bora muwe ma senior bachelor kama uwezi as ndoa nayo ni wito..unyanyasaji huu kwa wanawake haukubaliki kabisaaa bora muambiane ukweli na sio kukatana mapanga..huku jamiii kama kuna mtu anatabia ya kumchapa mkewe nae aache kabisa hii tabia najua hamkosi kina chacha mwita muraaaaa......
     

    Attached Files:

  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    ata kama nimefumania nisikate mapanga aua anagalau viboko?
     
  3. S

    Sukula JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,201
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    very sad aisee! km kuna wengine humu jukwaani jirekebisheni,haya si mapenzi ila ni uonevu na unyanyasaji.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Du Ungetoa Taadhari kwa wafunguaji sredi......Open at your own risk
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    halafu hapo utasikia wivu wa mapenzi mmmh ROHO YA UUWAJI HIYO!
     
  6. MAMA SAMWEL

    MAMA SAMWEL Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aiseee siamini nionacho!yan hawa zamani walikuwa wanaitana sweetie,baby....utumwa wa mapenzi no no no!
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hata kama ndio wivu au umemfumania huwezi mcharanga mwenzio namna hii,huu ni uuaji na haufai katika jamii.
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,631
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    Hii haikubaliki! Amefanya nini mpaka kustahili adhabu kubwa namna hii? Hata wanyama hatuwatendei namna hii.
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mbaya sana hii, huu ni unyama na uuaji,
    Huyu aliyetenda hiki kitendo hafai kabisa kuishi uraiani anatakiwa kuozea jera.

    Huu ni ukatili uliopindukia!
     
  10. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,009
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona haujatoa habari kamili umetoa picha tu na haujatoa maelezo yanayoendana na hizo picha..?
     
  11. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 80
    HII imetokea wp?
     
  12. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 606
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Huyo akipona unamwomba tena kibuda chake KWELIIII? Aiseee this is very sad!
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,128
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    Ukatili hauko kwenye ndoa peke yake...

    Hiyo picha ya kulia inataka kufanana na picha niloona kwenye tukio lililotokea Nigeria ambapo binti aliuawa na boyfriend sijuhi mchumba...wala si mume...

    Kwa hiyo ukiongelea ukatili jua huko hata nje ya ndoa.
     
  14. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,214
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    maneno na tabia njema yanatosha kumnyosha mtu mwovu. lkn wanawake muwe na msimamo ukiaua kuolewa na mm basi baki na mm sio unatuchanganya na kuleta vvu nyumbani? inasikitisha lkn wahusika watatueleza ukweli na chanzo cha tatizo
     
  15. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaumaje ukikuta wife kanyanyua miguu juu huku akilia kwa furaha ya kuingiziwa mb*o na janaume jenzako huku usiku wa jana alikunyima K akidai anajisikia vibaya? Aiseeee uishie kuhadithiwa tu inauma vibaya na kwa mazingira hayo akili ya kawaida huenda likizo kwa muda na matokeo yake ndo haya. Jana kuna jamaa kanyonga mtoto kwa kumhisi si wake kutokana na mkewe kuwa na tabia ya kuliwa nje ya ndoa.....Why?
     
  16. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wanawake na sisi tukiwafumania tuwakate vikojoleo vyao
     
  17. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Niliwahi kupokea mwanamke akiwa amecharangwa kama hivi na mumewe kwa wivu wa mapenzi wakati bado nafanya kazi hospitali...alifariki huyo dada, nilidocument kila kitu kuwa tayari kuitwa mahakamani kwa ushahidi....mpaka leo ni miaka 6 imepita...sijaitwa mahakamani kwa usdhaidi, wala sijui kama ilifunguliwa kesi! Inauma sana watu wanapofanya unyama wa kiasi hiki...and they get away with it!
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,057
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    uwa kabisaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  19. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 205
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35


    MAMAAAAAA YANGUUUUUUU. Real this is the LAST DAYS
     
  20. m

    maisara Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo sawa tena sio vikojoleo tu na wale jirani zake wawili.
     
Loading...