Mapenzi na uganga.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi na uganga..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by utu wangu, Dec 7, 2008.

  1. u

    utu wangu Member

    #1
    Dec 7, 2008
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni nini kinachomfanya baba mtu mzima na familia nyumbani kutelekeza familia na kutumikia nyumba ndogo??? baba anadhubutu kuwalaza watoto njaa, huku akimjengea nyumba kicheche..

    ni mapenzi au limbwata?kuna evidence mabinti wadogo wana majumba ya kifahari na mali kuliko hata wazazi waliowazaa.........
    hii ni fashion au m'momonyoko wa maadili...

    wakuu,your opinions matter
     
  2. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2016
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,809
    Trophy Points: 280
    mkuu upo wapi siku hizi....tumeyamiss haya mambo
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2016
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Mmh ...sidhan kama ni uganga. Hulka tu ya mtu,ndo hapo akifulia kicheche nacho kinaota mbawa
     
  4. mzaramo

    mzaramo JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2016
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 5,901
    Likes Received: 3,762
    Trophy Points: 280
    wazee wanaona raha kuitwa babe
     
  5. J

    Jua usiyoyajua JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2016
    Joined: Oct 10, 2015
    Messages: 564
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 60
    Ni ufala uliopitiliza. Na wengi ni washamba.
     
  6. Nktlogistics

    Nktlogistics JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2016
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 1,044
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Ni Uoga tu, uchawi upo kwenye mapenzi lakini sio kama watu wanavyodhani..
     
Loading...