Mapenzi huanzia katika familia yako

Mapenzi huanzia katika familia yako

kwakweli...no one like mama ktk hii dunia wabarikiwe akina mama wote....na wale waliotangulia mbele ya haki wapumzike kwa amani.Luv u mama!!!.
 
Nakupenda sana mama yangu,Ingawa Mungu kakupenda zaidi, kazi ya Mungu haina makosa ingawa kuna muda mtu ....
 
"Ewe Mola wangu wasamehe wazazi wangu wawili, na uwarehemu kama walivyonihurumia nilipokuwa mtoto"
Sina cha kuwalipa zaidi ya hiyo dua...
 
Nakupenda sana mama yangu,Ingawa Mungu kakupenda zaidi, kazi ya Mungu haina makosa ingawa kuna muda mtu ....

Ingawa kuna muda you wish she would be there, by your side....!

Muombee Mola ampumzishe salama, One day You will meet again....Inshaallah...
 
Ingawa kuna muda you wish she would be there, by your side....!

Muombee Mola ampumzishe salama, One day You will meet again....Inshaallah...

Wee acha tu muda mwingine unatamani vitu visivyo wezekana,Maana hawezi kurudi milele yote
 
Umejitahidi kutunga lakini mpangilio ni ziro. Jeep na mbeya vnakuja vp? We wakumbushe single parent wajifarague, kuandika wanapenda mama zao, wakati hao mama zao, hata hawajui username wala avatar zao, ni upuuzi mtupu.
 
mmmhhh hao watoto mbona walikuwa na roho ya ukatili
 
hadithi za abunuasi kutishia watu hapa... wengi mnaandika hapa ila unavyomjibu mama yako unajua mwenyewe na familia yako, mwambie usoni kuwa unampenda sio jamvini ili tukuone... NAWANYOA.
 
Aisee bi mkubwa nampenda ile kinyama hadi dingi anaona wivu kwa mbaali!..
 
Nakupenda Mama yang bint ....... Mungu akupe maisha marefu na akupe pepo siku ya kiama
 
Back
Top Bottom