Sasa kumbe ! ?
Unauliza vumbi stoo ?
Hapo hiyo nembo umeuza !
Yaani subiria tu siku chache zijazo wa news wanakutafuta mfikenao bei , mwanzoni waringieringie kuwasikiliza. Ili ipande bei .
u m e u z a !
nasikia baada ya gharama za ujenze kuwa juu, kuna hatari akawa idle kwa kukosa majengo ya kuzindua, nasikia kuna mpango wa kumuongezea kwenye JD yake shughuli ya kuzima mishumaa kwenye besidei..
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.