....Mapendekezo yangu kwa nembo mpya ya makamu wa rais

....Mapendekezo yangu kwa nembo mpya ya makamu wa rais

Consigliere

Platinum Member
Joined
Sep 9, 2010
Posts
12,901
Reaction score
27,422
scissors.png

...iwe inakaa kwenye plate number ya gari lake, na maeneo mengine yamhusuyo au munaona na kusemaje?
 
Ungeongezea na kautepe flani hivi kanapita katikati ya mkasi .
Nembo ingependeza sana.
 
hehehe hapo saaafi

nasikia baada ya gharama za ujenze kuwa juu, kuna hatari akawa idle kwa kukosa majengo ya kuzindua, nasikia kuna mpango wa kumuongezea kwenye JD yake shughuli ya kuzima mishumaa kwenye besidei..
 
Inafaa kwa sasa.

Lakini in future iwe ile ya OMERTA.
 
msisahau na jiwe la msingi
yaani unachoma mafuta kwenda kukata utepe?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom