Mapendekezo ya baraza jipya la mawaziri

Mapendekezo ya baraza jipya la mawaziri

Eng. D

Member
Joined
Jul 13, 2011
Posts
31
Reaction score
6
WAPENDA MAENDELEO TUMSAIDIE RAISI WETU KWA KUMPA MAPENDEKEZO YETU ...hasa nafasi zilizo wazi kwenye mapendekezo haya:

[TABLE="width: 437"]
[TR]
[TD]
1. OFISI YA RAIS
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais (Mahusiano na Uratibu)
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais (Utawala Bora)
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Ndugu George Mkuchika
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais (UTUMISHI)
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Ndugu Celina Kombani
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

2. OFISI YA MAKAMU WA RAIS
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa Rais (MUUNGANO)
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Ndugu Samia H. Suluhu
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa Rais (MAZINGIRA)
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Dr. Terezya P.L. Huvisa
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Ndugu Charles Kitwanga
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

3. OFISI YA WAZIRI MKUU
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]WAZIRI MKUU: Dr. Harrison Mwakyembe
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu (Uwekezaji na Uwezeshaji)
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Ndugu Mary M. Nagu
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu (TAMISEMI)
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Ndugu Hawa Ghasia
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera Uratibu na Bunge)
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Ndugu William V. Lukuvi
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Ndugu Majaliwa K. Majaliwa
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Ndugu Aggrey Mwanry
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]


4. WIZARA
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD] Wizara Ya Ushirikiano wa Afrika Mashariki
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Waziri: Ndugu Samuel J. Sitta
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara ya Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara Ya Ujenzi
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Waziri: Dr. John P. Magufuli
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara Ya Afya na Ustawi wa Jamii
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara Ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Wizara: Dr. Shukuru J. Kawawa
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara Ya Maendeleo ya Jamii Jinsia na Watoto
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Waziri: Ndugu Sophia M. Sia
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara Ya Mao ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Waziri: Ndugu Bernard K. Membe
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara ya Katiba na Sheria
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Waziri: Ndugu Mathias M. Chikawe
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara Ya Mao ya Ndani ya Nchi
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara Ya Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara Ya Kazi na Ajira
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Waziri: Ndugu Gaudentia M. Kabaka
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara Ya Mawasiliano Sayansi na Teknolojia
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara Ya Ardhi Nyua na Maendeleo ya Makazi
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Waziri: Prof. Anna K. Tibaijuka
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara ya Maji
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Waziri asiyekuwa na Wizara Maalum
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Prof. Mark Mwandosya
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara Ya Kilimo Chakula na Ushirika
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Waziri: Eng. Christopher Chiza
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Wizara Ya Uchukuzi
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Waziri:
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara Ya Habari Vijana Utamaduni na Michezo
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Waziri: Dr. Fenella E. Mukangara
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara Ya Maliasili na Utalii
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara Ya Viwanda na Biashara
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Waziri: Dr. Abdallah O. Kigoda
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara ya Fedha
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

Wizara ya Nishati na Madini
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Waziri: Prof. Sospeter Muhongo
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
WAPENDA MAENDELEO TUMSAIDIE RAISI WETU KWA KUMPA MAPENDEKEZO YETU ...

[TABLE="width: 549"]
[TR]
[TD="align: right"]1
[/TD]
[TD]John Magufuli
[/TD]
[TD]Waziri Mkuu
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]2
[/TD]
[TD]Sospeter Muhongo

[/TD]
[TD]Nishati Na Madini
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]3
[/TD]
[TD]Samuel Sitta
[/TD]
[TD]Waziri wa Sheria na Katiba
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]4
[/TD]
[TD]Edward Lowassa

[/TD]
[TD]Waziri TAMISEMI
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]5
[/TD]
[TD]Prof Kuzilwa (Mzumbe University)
[/TD]
[TD]Wizara ya fedha
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]6
[/TD]
[TD]Dr.Harrison Mwakyembe
[/TD]
[TD]Uchukuzi
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]7
[/TD]
[TD]Mrema Lyatonga Augustino
[/TD]
[TD]Waziri Mambo ya Ndani
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]8
[/TD]
[TD]Prof. A.W .Mayo (UDSM)
[/TD]
[TD]Wizara ya maji
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]9
[/TD]
[TD]Prof Ninatubu Lema
[/TD]
[TD]Wizara mambo ya nje
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]10
[/TD]
[TD]Anna Tibaijuka
[/TD]
[TD]wizara ya nyumba na makazi
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]11
[/TD]
[TD]Prof. Dr. Kallunde P. S (SUA)
[/TD]
[TD]Wizara ya Kilimo, Chakula na Ushirika
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
Orodha hii indelezwe..
Ni baraza la mawaziri au ni kigango?
 
Wote hawafai wameshindwa kutimiza wajibu wao wengine walishatemwa kabla wa nini sasa? Na hao maprofesa wa vyuo ndo hamna kitu kabisa wanazo akili za kufundishia lakini sio kutatua kero za wananchi kivitendo. Tulishakuwa na wengi kina Prof. Kapuya, Prof. Msolla, prof. Magembe, prof. Mwakyusa, Dr. Kamara, Dr. Kawambwa n.k hamna walichotufanyia na usomi wao wote
 
Yap umenena mkuu maana hii mambo iko mbaya
 
Mbona jana langu hamkulitaja? Kwani mie namewakosea nini wajameni?
 
Wote hawafai wameshindwa kutimiza wajibu wao wengine walishatemwa kabla wa nini sasa? Na hao maprofesa wa vyuo ndo hamna kitu kabisa wanazo akili za kufundishia lakini sio kutatua kero za wananchi kivitendo. Tulishakuwa na wengi kina Prof. Kapuya, Prof. Msolla, prof. Magembe, prof. Mwakyusa, Dr. Kamara, Dr. Kawambwa n.k hamna walichotufanyia na usomi wao wote
Ongezea na hao...dk nagu, dk mwakyembe , dr kikwete, dk mzindakaya, dk mwinyi nimesikia mkapa nae ni dk sijui kama ni kweli..ongezea tuuu dk mkapa
 
Hiyo Orodha bila kuwepo Asha Rose Migiro ni fake ! ujasoma bado muelekeo wa baraza litakuwaje ?
 
WAPENDA MAENDELEO TUMSAIDIE RAISI WETU KWA KUMPA MAPENDEKEZO YETU ...

[TABLE="width: 549"]
[TR]
[TD="align: right"]1
[/TD]
[TD]John Magufuli
[/TD]
[TD]Waziri Mkuu
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]2
[/TD]
[TD]Sospeter Muhongo

[/TD]
[TD]Nishati Na Madini
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]3
[/TD]
[TD]Samuel Sitta
[/TD]
[TD]Waziri wa Sheria na Katiba
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]4
[/TD]
[TD]Edward Lowassa

[/TD]
[TD]Waziri TAMISEMI
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]5
[/TD]
[TD]Prof Kuzilwa (Mzumbe University)
[/TD]
[TD]Wizara ya fedha
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]6
[/TD]
[TD]Dr.Harrison Mwakyembe
[/TD]
[TD]Uchukuzi
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]7
[/TD]
[TD]Mrema Lyatonga Augustino
[/TD]
[TD]Waziri Mambo ya Ndani
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]8
[/TD]
[TD]Prof. A.W .Mayo (UDSM)
[/TD]
[TD]Wizara ya maji
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]9
[/TD]
[TD]Prof Ninatubu Lema
[/TD]
[TD]Wizara mambo ya nje
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]10
[/TD]
[TD]Anna Tibaijuka
[/TD]
[TD]wizara ya nyumba na makazi
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]11
[/TD]
[TD]Prof. Dr. Kallunde P. S (SUA)
[/TD]
[TD]Wizara ya Kilimo, Chakula na Ushirika
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
Orodha hii indelezwe..

Mkuu Eng D ninaomba swala la uprofessor liweke pembeni kabisa. These people with their tittle cannot deliver at all. They should stay where they are. These are the people with theoretical experience and it is very unfortunate they cannot put their theory knowledge into practice, what a pity!!!
 
Kwa akili yako unadhani ma-Dr. na ma-Prof ndio wanaoweza ku-deliver; not in this country my friend. Maana naona orodha yako ni ma-Dr. na ma-Prof. watupu isipokuwa Lowassa na Sitta; you're absolutely wrong!
 
Huyu limbukeni anafikiri uprofesa ndiyo uwezo wa kuongoza? fake cabinet.
 
WAPENDA MAENDELEO TUMSAIDIE RAISI WETU KWA KUMPA MAPENDEKEZO YETU ...

[TABLE="width: 549"]
[TR]
[TD="align: right"]1[/TD]
[TD] John Magufuli [/TD]
[TD] Waziri Mkuu[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]2[/TD]
[TD] Sospeter Muhongo

[/TD]
[TD] Nishati Na Madini[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]3[/TD]
[TD] Samuel Sitta [/TD]
[TD] Waziri wa Sheria na Katiba[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]4[/TD]
[TD] Edward Lowassa

[/TD]
[TD]Waziri TAMISEMI [/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]5[/TD]
[TD]Prof Kuzilwa (Mzumbe University)[/TD]
[TD] Wizara ya fedha[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]6[/TD]
[TD] Dr.Harrison Mwakyembe[/TD]
[TD]Uchukuzi[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]7[/TD]
[TD] Mrema Lyatonga Augustino[/TD]
[TD]Waziri Mambo ya Ndani[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]8[/TD]
[TD] Prof. A.W .Mayo (UDSM)[/TD]
[TD]Wizara ya maji[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]9[/TD]
[TD] Prof Ninatubu Lema[/TD]
[TD]Wizara mambo ya nje[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]10[/TD]
[TD] Anna Tibaijuka [/TD]
[TD]wizara ya nyumba na makazi[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="align: right"]11[/TD]
[TD] Prof. Dr. Kallunde P. S (SUA)[/TD]
[TD]Wizara ya Kilimo, Chakula na Ushirika [/TD]
[/TR]
[/TABLE]
Orodha hii indelezwe..
kwani tunachagua wazee wa kanisa?
 
weka na hawa hapa prof maji marefu, dr.lusinde na prof rameck Airo.mbunge wa ccm am aye hatapata uwaziri wakati huu wa kikwete ana kila sababu ya kwenda kwa sangoma kuondoa gundu.
 
Ndio wasomi wenyewe waliopo

Mawaziri ni lazima wawe wabunge na wabunge wote wa kuteuliwa wamekwisha ; sasa hilo lundo lako la maprofessa toka Mzumbe etc bungeni wataingiaje, kwa ungo?
 
Kuna uwezekano nchimbi kuwa naibu katibu mkuu wa ccm huku mwigulu akikamata wizara.
 
Back
Top Bottom