Mapanga sha sha - igunga

  • Thread starter Jidulamabambase
  • Start date

Jidulamabambase

Jidulamabambase

Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
31
Likes
0
Points
0
Jidulamabambase

Jidulamabambase

Member
Joined Nov 28, 2010
31 0 0
Nilifikiri kwa kuwa uchaguzi umekwisha na mshindi wa ubunge amepatikana nisinge endelea kuzungumzia lolote juu ya Igunga!
Nimerudi na thread hii hasa baada ya kuona picha halisi katika CTV chadematv's Channel - YouTube
Nilichokiona:-
1. Watu waliozoea kuishi pamoja tangu kuumbwa kwa IGunga leo wana shikiana mapanga na kutaka kuchinjana - Matokeo ya siasa chafu na zizizo za kistaarabu.
2. Vyama havishindani kwa hoja ila ni kupakana matope na kuchafuana badala ya kushindana kwa sera - Nchi hii haina sera ya kuongoza vyama vya siasa? iko wapi office ya Tendwa?
3. Hasira za makundi sasa inakuwa ya kijamii na inazidi kushamiri na sina shaka inaendelezwa na CCM kwa uhakika kama hatatokea mtu/kiongozi mwenye uwezo wa kukemea na kufundisha siasa za kistaarabu mbeleni kutakuwa na hali mbaya sana - CCM hawako tayari kwa ustaarabu kwa kuwa ustaarabu ukiingia itakuwa mwiso wa utawala wao.
4.Tayari Igunga kuna uhasama mkubwa - kuna mtu wa kuwa tuliza? Reconciliation
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Reconciliation
Anayehitaji hizo unazoita resonsociliasheni kwa mara ya mwisho niliziona pale Bank sijui bank gani ile anaweza akaenda kuzichukua.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Kuna watu walikwenda na bastola pale wakizivaa kiuononi kwenye jukwaa. Wengine walizifyatua. Mie nadhani chanzo ni hicho hapo. Bunduki za nini katika mji mtulivu kama Igunga?
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
GREENGUARD MUNGIKI ya CCM waende wakarekebishe hayo yote walioyaanzisha wenyewe Igunga.

Nilitoa onyo kwamba hiyo siasa ya utekaji, kufyatu mirisasi ovyo vijijini, kumwagia watu tindikali na kusingizia wengine, kubaka wake za watu, kuchoma nyumba CCM washikawaafundisha vijana wao kuwa ndio njia sahihi na ya kileo zaidi basi tujue kwamba huyo mtoto hatoishia na madhambi haya kwa hicho kipindi kimoja tu bali hiyo dhambi itatuchukua zaidi ya karne kuifuta - vijana hao haramu wa CCM mwisho wa siku watamalizia kabisa biashara kwa kuelekeza hayo madhambi yote kwa chama chao wenye huko mbele ya safari.

Vijana magaidi jinsi uwaleavyo ndivyo wakuavyo, CCM mjue uhasama wa Igunga si jambo la utani hata kidogo; na mbegu hiyo itasambaa kwingineko kwa wale wenye ndugu zao mliowachomea nyumba, kubaka ndugu za, na kuwakata mapanga.

Taasisi za haki za binadamu bila shaka hivi sasa watakua wanakaribia kuweka kituo ukurasa wa mwisho kwenye ripoti zao. Na hilo nalo ni mtihani mpya kwa dhana ya utawala bora nchini na uwezo wa kuendesha FREE AND FAIR ELECTIONS katika zama za vyama vingi nchin.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
la haulaaaaaaaaaaaaaaa
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Ujinga wenu na ccm
 
T

Thadeus

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2007
Messages
272
Likes
21
Points
35
T

Thadeus

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2007
272 21 35
GREENGUARD MUNGIKI ya CCM waende wakarekebishe hayo yote walioyaanzisha wenyewe Igunga.

Nilitoa onyo kwamba hiyo siasa ya utekaji, kufyatu mirisasi ovyo vijijini, kumwagia watu tindikali na kusingizia wengine, kubaka wake za watu, kuchoma nyumba CCM washikawaafundisha vijana wao kuwa ndio njia sahihi na ya kileo zaidi basi tujue kwamba huyo mtoto hatoishia na madhambi haya kwa hicho kipindi kimoja tu bali hiyo dhambi itatuchukua zaidi ya karne kuifuta - vijana hao haramu wa CCM mwisho wa siku watamalizia kabisa biashara kwa kuelekeza hayo madhambi yote kwa chama chao wenye huko mbele ya safari.

Vijana magaidi jinsi uwaleavyo ndivyo wakuavyo, CCM mjue uhasama wa Igunga si jambo la utani hata kidogo; na mbegu hiyo itasambaa kwingineko kwa wale wenye ndugu zao mliowachomea nyumba, kubaka ndugu za, na kuwakata mapanga.

Taasisi za haki za binadamu bila shaka hivi sasa watakua wanakaribia kuweka kituo ukurasa wa mwisho kwenye ripoti zao. Na hilo nalo ni mtihani mpya kwa dhana ya utawala bora nchini na uwezo wa kuendesha FREE AND FAIR ELECTIONS katika zama za vyama vingi nchin.

Wewe umewaona vijana wa CCM tu? Wale wa CDM waliowateka watu huwaoni? Mbona hamjakanusha kuhusu mamliki kutoka Tarime? nafikiri ni muda wa kuachaa siasa za kulalamika na kulaumu, tuwe na siasa za sera. You dot become taller by making others shorter!!!
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,512
Likes
3,935
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,512 3,935 280
Wewe umewaona vijana wa CCM tu? Wale wa CDM waliowateka watu huwaoni? Mbona hamjakanusha kuhusu mamliki kutoka Tarime? nafikiri ni muda wa kuachaa siasa za kulalamika na kulaumu, tuwe na siasa za sera. You dot become taller by making others shorter!!!
Police ndio waliowakamata na je baada ya kuwakamata kwa nini wasingeenda kumkamata aliyewatuma?hayo ya Igunga nape alituhakikishia kwamba tusije tukawaumu,ina maaana ndio kazi ya Nape bado inaendelea,TIME WILL TELL.
 

Forum statistics

Threads 1,235,745
Members 474,742
Posts 29,233,599